Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanzo cha shida ya maji Moshi ni Serengeti breweres

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kima mdogo, Mar 12, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zaidi ya miezi 3 mji wa Moshi umegubikwa na uhaba mkubwa wa maji kila kona wamama wanazunguka na ndoo wakitafuta maji mchana kutwa hali ambayo haijawahi kutokea mjini hapa, habari zilizonifikia ambazo sijazithibitisha ni kwamba Idara ya maji Moshi inafunga maji kwa wananchi wa kawaida na kuyapeleka kwenye kiwanda cha SERENGETI BREWERES kwa matumizi ya kutengeneza bia.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ala, mi nilikua sijui hili, itabidi watu tuandamane aisee
     
  3. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Drink beer, save water!
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    na tusiotumia tutafidiwaje?
     
  5. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halmashauri ya moshi ipo chini ya chadema hilo ni swala la chadema na wapiga kura wake
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    How comes wafunge maji kwa wananchi wote wa Moshi then wapeleke katika kiwanda kimoja tu cha bia? Hicho kiwanda kina matank makubwa kiasi gani? Hebu nenda kathibitishe kwanza hii habari ndio urudi tena na majibu
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    tbl promo
     
Loading...