Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanzo cha makalio makubwa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lucky Said, Jun 14, 2012.

  1. L

    Lucky Said Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wenzangu naomba tusaidiane kitu kimoja,hivi ni kwa nini mabinti na wanawake wengi wamekua na makalio makubwa,na kwa nini iwe siku hizi na isiwe tangu kipindi cha nyuma?
    Naomba tusaidiane jamani.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    wewe binti?
    yako madogo?
     
  3. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zamani ungeona wapi kuwa ni makubwa hali ulikuwa hujakua wala kubaleh? na hukujua kihemkwa

    chako pande za sex ni mapododo? mapododo yetu makubwa toka zaman hata mama na bibi walikua hivo hivo.
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    pony riders!
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Waulize wenye 'mikia' mikubwa watakuambia.
     
  6. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni biashara ya wachina wanataka kutumaliza. Ila dada zetu wenye ****** makubwa wanaona ni kama biashara ya kupata wanaume wapenda ******.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    job true true
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwani zamani walikuwa wanaruhusiwa kutoka na skin tait ndani?
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Kwanza zamani ulikuwa mtoto usingweza kuwazia hvyo

    Pili zamani mavazi yalikuwa ya kujisitiri tofauti na sasa hvyo usingeweza kuona kirahisi

    Tatu wanaume siku hizi wameongeza kiwango cha kukodoa macho kwa wadada tofauti na zamani tena hasa sehemu za nyuma wanaamgalia bambataa.

    Nne watu wamemwacha Mungu na hata kumwazia pia,muda mwingi wanawazia zinaaa tu,ni uzinzi kwenda mbele.
     
  10. L

    Lucky Said Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aiseee,yaani nimewapata kinomanoma,nashkuru sana kwa mchango wenu,yaani wachina watawamaliza ma Dada zetu mwaka huu.
     
  11. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wafuatao wanajua chanzo chake Mwanza,Mbeya na wapi vileee nimesahau ila kuna wengine wana flat nyuma lakini siku hizi. Wana wezere la kufa shetani its all about chinese products ops
     
  12. w

    wa home JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hacha kujis**** asiekujua nani km mna2mia naniliiu? Usi2zuge na mapo*--.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Zamani ilikuwa fungua kufuli uone makalio, siku hizi fungua makalio uone kufuli!
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Mkuu wewe zamani ulikuwepo?. mia
     
  15. L

    Lucky Said Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikisema zamani,simaanishi enzi za mitume,namaanisha kuanzia mwaka 2009,nadhani nilikosea kidogo.
     
  16. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Kuna mengi sana
    1) vyakula wanavyokula
    2) dawa za kichina
    3)nguo wanazovaa
    4)tamaa za wanaume nazo zinaweka taswira akilini mwao
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Wamerithi toka kwa mama dhao!

    Pia uzembe wa kutokufanya mazoezi hupelekea kunenepa!
     
  18. L

    Lucky Said Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah nadhani vyakula wanavyokula,nguo,na kutofanya mazoez ndio chanzo.
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    aisee Kongosho, hawa mama zetu zamani walikua wanavaa vimini balaah kama catalogue...bahati tu mibaba ya enzi hiyo maadili yalikua banda
     
  20. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Ni mbegu za siku hizi zina hamira kwa iyo zinaenda kuvimbisha!
     
Loading...