Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanzo cha Maji Mji wa Arusha chafungwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, Mar 25, 2010.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Source: ITV

    Hata hivyo, maji hayo yamekuwa yakitumika kwa muda mrefu na wakazi wa Mji wa Arusha. Wakazi wengi wa Arusha huwa na meno yenye rangi ya brown ambayo ni moja ya athari za madini hayo. Athari nyingine za amdini yaliyo kwenye maji hayo ni kupinda kwa mifupa tatizo ambao baadhi ya wakazi wa Arusha huwa nalo na kusababisha wengine kufanyiwa upasuaji kuvunjwa miguu.

    Miji wa Arusha, hasa sa maeneo ya Njiro kwa kawaida huwa na upungufu mkubwa wa maji na hufikia hata miezi mitatu bila kupata maji ya bomba; kufungwa kwa chanzo hicho kunaweza kusababisha wakazi wa baadhi ya maeneo hasa Njiro kutopata maji ya bomba kabisa.

    Ajabu ni kuwa haikuelezwa hatyua mbadala za kukabiliana na upungufu utaojitokeza kwa kufungwa kwa chanzo hicho.
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,309
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    More information please. Chanzo hicho ni kipi maana vyanzo vyote vya Arusha vina hiyo floride
     
  3. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Sasa hawa ndio wamekumbwa na balaaaaa usipime Maji hakuna na mgao wa umeme kama kawa wanaupata
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ilboru
     
  5. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nani kakwambia ni Ilboru mkuu hata sie wakupita twajua Ilboru ilipo na kule mlimani juuu kabisa huko nako kunaitwa ilboru ukipandishia njia ya sekei ambako me nadhania maji ndiko yatokeako na ninasikia kuna bomba laenda mpaka Monduli Jeshini sasa inamaaana hata huko Kambi ya jeshi maji nako hawapati??

    au kukaaa kampala ndiko kumekupotezea mji wa Arusha mkuu

     
Loading...