Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanzo cha kufungiwa kwa mabasi ya Dar Express ni Ridhiwan JK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nicas Mtei, Nov 2, 2011.

  1. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kuna taarifa ambazo nimezipata toka kwa chanzo makini kuwa kuna kampuni mpya ya usafirishaji abiria ambayo ni ya Riz 1 inatarajiwa kuanza mnamo tarehe 6 november. Inasemekana kuwa kampuni hyo imeanza fitna ili wengne wafungiwe ili wafanikiwe kupata wateja ndipo wameanza na Dar Express kwa njia ya Dar to Arusha..<br>
    <br>
    Inasemekana kuwa pia fitna hzo zimegonga mwamba kwa mmiliki wa Kilimanjaro amcpo yeye alitumia nguvu kubwa alonayo serikalini..
    <br>
    Sumatra yasitisha mabasi 14 Dar- Arusha

    Tuesday, 01 November 2011 20:30
    Mwandishi Wetu
    MAMLAKA ya Udhibiti wa Usafirishaji wa Nchi Kavu na Majini (Sumatra), imesitisha safari za mabasi 14 ya kampuni za Dar Express kutoa huduma kati ya Dar es Salaam- Arusha na Arusha-Tanga kuanzia kesho.<br>

    Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Sumatra jana, mamlaka hiyo kupitia kifungu namba 15 cha Sheria ya Sumatra namba 9 ya mwaka 2001, imeiagiza Kampuni ya Dar Express kusitisha utoaji huduma kwa magari yake yote yanayotoa huduma ya usafiri kati ya Dar - Arusha na Arusha- Tanga kuanzia kesho.

    "Kutokana na kuwapo kwa matukio mengi ya ajali yaliyohusisha mabasi yanayomilikiwa na kampuni hiyo kwa kipindi kisichozidi miezi 10, mamlaka inatilia mashaka sifa za madereva wa mabasi ya Kampuni ya Dar Express," inaeleza taarifa hiyo.<br>
    Pia, taarifa hiyo ilieleza kuwa imebainika Kampuni ya Dar Express imekiuka Kanuni namba 22 ya Kanuni za Ufundi na Usalama na Ubora wa Huduma kwa Magari ya Abiria za 2008.

    "Kuanzia Januari 2011 hadi sasa, mabasi ya Kampuni ya Dar Express yamehusika katika matukio ya ajali maeneo mbalimbali ambayo kampuni hiyo inatoa huduma za usafirishaji abiria. Matukio hayo ni kama lile la Januari 4, mwaka huu basi la Dar Express lilimgonga mpanda pikipiki na kusababisha kifo maeneo ya Kifaru- Mwanga, mkoani Kilimanjaro. Kwa mujibu wa taarifa za polisi chanzo cha ajali hiyo ni mwendokasi," ilieleza taarifa hiyo.

    Taarifa hiyo inaeleza pia kuwa Septemba 22, mwaka huu, basi la Dar Express likitokea Arusha kwenda Tanga lilimgonga mtembea kwa miguu Ramadhani Hassan na kusababisha kifo eneo la Mkumbara - Mombo na Oktoba 24, basi jingine la kampuni hiyo liligonga gari jingine kwa nyuma kisha kuacha njia na kupinduka maeneo ya Kitumbi - Korogwe. Katika ajali hiyo watu tisa walijeruhiwa [/quote]
     
  2. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kampuni hyo mpya ina magari arobaini na inasemekana kuwa kuna kijana flani wa Songea ndo amekabidhiwa aiendeshe.... Nyeti hzo nimezpata pale toka kwa dereva wa Dar express.
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmhh, this will be another issue, why mabasi ya Dar Express? ktk nyanja ya usafirishaji Tz jamaa wanajitahidi kwa kweli. Ila kwa alivo dogo huyo inawezekana!
     
  4. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    umbeya umbeya... ataweza kuzifungia kampuni zote za usafirishaji!
     
  5. l

    lubazi Senior Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa maana hiyo leo hii hakuna mabasi ya dar express yanayotoa huduma ? na kama wamefungiwa ni kwa kigezo gani?
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkumbushe Libya au Misri wana wa watawala wako walipo
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ni amri toka kwa mtoto wa mfalme wa kikwele
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,311
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli huyu bwana mdogo anazidi kujitafutia shida. Wasipopanda hayo ya kwake atayapeleka Bagamoyo au?
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mi nimeshangaa kuna mabasi yana viwango kama dar express eti leo unayasimamisha?hivi hawa wana akili kweli waacha mikweche kama mbazi express kuifungia wanahujumu dar express.huyu dogo aangalie jibsi gadafi alivotiwa vijiti matakoni ndo atajua hayo anayofanya yana mwisho
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hayo magari ya riz1 labda yafanye safari za songea na bagamoyo
     
  11. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Riz trans. Ahamie na angani.
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    mbona hawa chakito mikweche inapeta?
     
  13. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hyo imejulikana baada ya wadau kuhoji vigezo vya Dar Express kufungiwa kibali cha kusafirisha abiria, Sumatra wanadai et magari hayo yamekuwa yakipata ajaji mfululizo tangu mwezi january lakini rekodi halisi hazionesh kuwa kuna ukweli.. Safari zilizofungwa ni Dar to Arusha, Arusha to Tanga. .
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,587
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Umbea, umbea. Ina maana magar ya Dar Arusha ni Dar Express pekee, au wao wana nini cha zaidi. Huo ni uongo mkubwa. Umetumwa kuwafanyia promo Dar Express.
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hizi akili za kizaramo tuwaachie wenyewe wanajua walikozitoa!
     
  16. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Na pia mchakato mzima wa kupata madereva umekuwa na zengwe kutokana na wakala alyekabidhiwa hiyo kazi, wakala huyo amepewa maagizo ya kutafuta madereva wanachama wa ccm tu. Tusubiri taarifa zaidi.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,587
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    habari zako sio za kweli. Mbona leo magari yapo barabarani.
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,587
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    habari zako zimekaa kimbeambea.
     
  19. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,531
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    ..........wabongo!wabongo!wabongo! ukishakuwa mtoto wa mkubwa tu kichwa unakipeleka likizo, wapambe wanaanza kufikiri badala yako, mbaya zaidi wao hawatumii tena kichwa kufikiri,wanatumia matumbo yao, washibe, wao na watoto wao. Pengine wanatumia kichwa mara moja moja pale wanapotafuta nini unapenda kukisikia kutoka kwao, basi!!!!!!!!!, R1, R1, R1, R1 ni suala la wakati tu; walikuwepo akina Bokassa, akapita. Mobutu Sesseko Kuku wa Kubanga, akapita. Saddam, akapita. Gaddafi, (kwa uchache) akapita sembuse............!!!!!!!!!! ni suala la wakati tu, mbaya zaidi hata walichojilimbikizia hawakufaidi kwa kiwango walichodhania.
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,533
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Kwa maoni yangu binafsi, taarifa hii haiwezi kuwa sahihi. Haya ni majungu yenye lengo la kujenga fitna na chuki dhidi ya hiyo kampuni mpya.

    Usafirishaji abiria hapa nchini unahusisha mabasi zaidi ya 1,000. Hivyo hicho kikamouni kipya na vibasi vyake 40 sio tishio mpaka wapike zengwe kwa Dar Express kufungiwa.

    Kama kweli lengo la hicho kikampuni kioya ni kuweka kauzibe kwa makampuni mengine, zengwe hili lingepigwa kwa Sumry mwenye mabasi zaidi ya 100 yanayokwenda nchi nzima na nje ya nchi na sio Dar Express mwenye route moja tuu ya Moshi, Arusha!.

    Sumatra wakifungia chochote, wanafunga kwa vigezo ambayo viko wazi na sio kwa majungu. Dar Express wanajua ukweli na kama wanajihisi wanaonewa, mamlaka ya rufaa ya Sumatra ni Baraza la Ushindani au waende mahakamani.

    Wana jf wenzangu, ili kulinda hadhi ya jf kugeuka kijiwe cha fitna na majungu, habari kama hiza ambazo hazina mantiki ziwekwe kwenye jukwaa la jokes ili isomeke kama jokes.
     
Loading...