Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Channel Ten (Tz): Ushauri wa BURE

Discussion in 'Sports' started by GreatConqueror, May 17, 2009.

  1. GreatConqueror

    GreatConqueror Member

    #1
    May 17, 2009
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kama kuna kitu kinachokera kuelekea fainali ya mabingwa ulaya mwaka huu ni matangazo yaliyotolewa na yanayotolewa na kituo cha TV cha Channel ten.

    Licha ya kuonyesha unazi wa wazi kwa timu mojawapo 'MAN U' na kuitabiria ushindi hatimae kuchukua ubingwa, maneno yanayotumika katika matangazo hayo hayana ustaarabu hata kidogo!!

    Mfano kusema Man U itawasambaratisha vijana "wenye sura nzuri wa arsenal". Leo hii wameibuka na tangazo linasema "baada ya kuwaoa na kuwapiga talaka tatu warembo wa arsenal mbele ya wake zao na familia zao MAN UNITED imepeleka posa BARCA".

    Hivi kweli kauli hizi za matusi hazikupaswa kuepukwa na kituo kikubwa kama Channel ten? Nina imani hata kituo cha tv cha MAN TV kule UK hakiwezi kutangaza kauli kama hizi!! Nadhani hata mashabiki wastaarabu wa MAN United wameshaona tatizo la matangazo haya.

    Tumesikia kuwa mafisadi papa wamekinunua kutuo hiki, nadhani hata wao wasingependa watangazaji watumie unazi na maneno machafu kwenye matangazo yanayolipiwa na wadhamini wastaarabu.

    WANAHABARI MSIWE MANAZI WAZI WAZI
     
  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi kweli nilisahau hawa channel 10 wana configuration mpya nani ana number zake anisaidie.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    te he he...:D

    mtangazaji alikuwa Ephraim Kibonde nini huyo?
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    olololo..huu ni ufidhuli wala si unazi..inaonesha hawa jamaa hawakupitia skuli kuelewa professionalism aidha hawajui kitu kinachoitwa ustaarabu..na inaonekana hawana edita au producer ..kila mtu steling..ubaya tu ni kuwa hamna la kuwafanya maana hawana competitors na hakuna wa kuwakemea..ndo imetoka hiyo.
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ha ha..Mbu hata mimi ninavyosoma hayo maneno esp. in red sauti ihahisi natoka kama ya E.Kibonde,huh!..Tusubiri jamaa aliyeleta mada atuhakikishie huyo mtangazaji..
    Ati kweli Ars ni remboz? ha ha,jumalipi njema mkuu!
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...:D BJ mchokozi wa reja -reja sana wewe...haya, tumsubiri Ephraim wa Kibonde, mutu ya 'four-flats' atuhabarishe!
     
  7. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2009
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 819
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Kuna hili tangazo la fainali za Klabu Bingwa Bara Ulaya kati ya Bacelona na Manchester ambalo limekuwa likirushwa na kituo cha Runinga cha Chanel Ten mimi limekuwa linanikera kweli. Kwani kuna ulazima gani wa kuwaita wachezaji wa Timu ya Arsenal warembo katika tangazo hili?

    Je huyu Mtangazaji au mwandaaji wa tangazo hafikirii kuwa Runinga ni chombo ambacho kinatazamwa na Jamii mchanganyiko na kuwa maneno kama hayo kuwaita wanaume wenziyo ni kero. Na hata kama ni suala la urembo kuna mchezaji gani wa Arsenal ambaye anaweza kumfikia Berbetov, Ronaldo, Nani, Anderson na wengine wengi? After all Arsenal haichezi fainali, au ndo tu kwamba aliyeandaa tangazo anamapenzi makubwa na Man United kiasi kwamba ameona lazima awakwaze mashabiki na wapenzi wa Arsenal?

    Je sisi ambao siyo wapenzi wa Arsenal au Man. United tumewekwa kundi gani.

    Ni vema uongozi wa Chanel Ten wangeliondoa tangazo hilo na kuweka tangazo lenye maneno ya heshima na staha kwa umma.
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kuna thread nyingine ya hii kitu pia! Huu sio ustaarabu kabisa, Channel ten wanafanya business na wateja wao si wote ni fans wa Man, wapo wa Arsenal na timu nyinginezo na wapo ambao ni neutral kabisa!

    Tangazao lile linawakwaza si tu fans wa Arseanal lkn pia hata wananchi wengine kwakuwa linatia kinyaa, so better waliondoe mapema na kuapologise kwa matumizi mabaya ya lugha!!
     
  9. edwinito

    edwinito Senior Member

    #9
    May 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli ahta mimi ingawa si mpenzi wa Man U wala Arsenal, hili tangazo linanikera sana hasa ukizingatia mimi ni mpenzi mkubwa wa kutazama channel 10, pamoja na mambo yao ya LIVE bila chenga! ............Channel 10, huu ni ushauri wa buuuuuuure!
     
  10. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujue ndio tatizo la kutokuwa na wataalamu wa masoko waliobobea ili kujua ni ujumbe gani ufike kwa wananchi. Hivi wakifungua kesi ya kudhalilishwa wataweza kulipa? Manake nana ni kashfa. Wanasheria mtusaidie kwa hili
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,486
    Trophy Points: 280
    Pole kaka..
    Naamini mawaidha yako yamesikika na uongozi utafanyia kazi tangazo hilo.
     
  12. W

    WABONGO Member

    #12
    May 18, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa, kama vile ulikuwa kwenye mawazo yangu, maana nilifikiria kumtafuta msiba awaambie wenzake hilo tangazo halifai kwa jamii, ni la kitoto sana, ukitazama kwa undani inawashushia heshima channel ten, na kuashiria kwamba hawana msimamizi thabiti, kila mtu anaweza akafanya atakavyo, kwa kifupi washika bunduki wametoka ni bora tangazo liwahusishe walioingia finali tu, tukirudi kwenye game yenyewe, naamini itakuwa ngumu kuliko mashabiki wa man wanavyofikiria na tegemea man watacheza mpira, badala ya kuzuia tu..
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Unapokuwa na wajinga, wapuuzi na washabiki wasiofanya kazi kuzingatia weledi us$%*# kama huo lazima utokee. Hicho kituo kama kijiwe cha watu waliokosa nafasi sehemu za maana. Mzee Hamza Kasongo ndio anaongoza upuuzi huo SHAME ON HIM
     
  14. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Kweli jamani hata mie ule upuuzi umenikera, nadhani ni aina ya utangazaji wa kitoto kabisa!
     
  15. GreatConqueror

    GreatConqueror Member

    #15
    May 18, 2009
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wakuu nimekuwa nikiwinda lile tangazo dhalimu la hawa jamaa hatimae nimelipata na nimeattach so mtaweza kusikiliza uozo huu na kutoa hukumu/mawazo yenu. Channel ten kama sio sikio la kufa nao wapime uzito wa maoni yenu wadau!!

    NIAMBIENI UHALALI WA TANGAZO HILI!!!

    [mp3]http://www.jamiiforums.com/attachments/michezo-sports-games/4577d1242673957-channel-ten-tz-ushauri-wa-bure-chten.mp3[/mp3]
     

    Attached Files:

  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huyu sie Eprhaim Kibonde atakuwa yule BONGE wa Channel 10... simkumbuki jina...
     
  17. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2009
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Pata Freq za channal zetu Tanzania. Sat- Intelsat 906 at 64.2 East. .ITV Tr 3642 Sr 13333-Hor-. Channel Ten Tr 3908 Sr 2849.-Vert- TvT Tr 3891 Sr 4444.--Vert--Star Tv Tr 3884 Sr 3272.-Vert- Agape Tr 3900 Sr 3800-Ver-.
     
  18. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Nilidhani ni mimi peke yangu tu ambaye tangazo lile linaniudhi. Ukweli ni jambo la ajabu sana kituo kikubwa kama channel 10 kinaweza kuruhusu upuuzi kama ule kurushwa hewani tena katika tangazo ambalo eti ni la kutafuta watangazaji biashara!! Ni ushahidi tosha wa jinsi vyombo vyetu vya habari vinavyoendeshwa kienyeji!!
     
  19. C

    Consultant JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,978
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Asante kwa tangazo hilo. Jamaa wametukana live na hakuna maadili yoyote humo. Hata kama ni ushabiki, hawa naona wamekwenda an extra mile...
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Lol mnangaliaga channel ten kumbe?
     
Loading...