Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Channel ten na sauti ya radio ya magic fm

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Fredwash, May 23, 2011.

  1. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Jamani toka nianze kutumia king'amuzi cha Startmies stations ya channel ten badala ya kusikia sauti ya kipindi husika nasikia matangazo ya radio Magic fm . sasa hata sielewi ni mimi tu au maana nimejaribu kuulizia naoha hata hao startmies hawaelewi hebu nisaidieni kama kuna mtu aliyewahi kukutwa na hili.

    au mkono wa mtu maana huyu jirani yangu simwamini amini. ( aahahaaa just kidding)
     
  2. utemi

    utemi Senior Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    binya kitufu cha track wenye romote yako.hilo tatizo litakwisha
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hata mimi tatizo hilo ninalo na nilijaribu kudelete all the radio channels from the list of automatic search lakini haikusaidia kabisa ingawa mimi situmii startimes natumia dish la kawaida tu! Labda waje wadau walipata solution ya tatizo hili watu juze
     
  4. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    we kimbweka bonyeza kitufe kilichoandikwa AUDIO kuna ka sub menu ka audio language katatoke kisha bonyeza kitufe cha kupunguza au kuongeza sauti utaona inabadilika LEFT RIGHT STEREO left ni sauti ya Channel ten RIGHT ni sauti ya Magic fm
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sure, that is the solution i had this problem i solved in that way.
    Do it
     
  6. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    thnx pal i did it last nite anyway kw remote yangu hakuna kitufe cha track badala yake nilibonyeza kitufe cha audio ...then nikanavigate kwenda kwenda left. kwani kilikuwa right... na nimenotice ukiweka RIGHT ndio kuna sauti ya magic fm, ukiweka stereo zinaingiliana na ukiweka left ndio unapata sauti ya channel ten
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ila hii huwa haiondoi kabisa usumbufu huo. Ukizima na kwasha tena you get the same noises. Permanent solution?
     
  8. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    not for me. kwangu limekuwa 100% solved....... hata kama nikizima nakuwasha.
     
Loading...