Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Channel ten na mechi za uefa champions league

Discussion in 'Sports' started by Kifo, Dec 11, 2008.

  1. K

    Kifo Member

    #1
    Dec 11, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF, mimi nasikitishwa sana na tabia inayojenga mizizi hii channel ten ya kutopangilia vipindi vyao na kusababisha kutuonyesha mechi recorded wakati wao wana license ya kutuonyesha watz live. Najua kuwa kuna DSTV lakini kwa wengi wetu channel ten tuliona mkombozi wetu katika show hii ya TV.
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2008
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    .....Kwani ile "LIVE BILA ZENGWE!" imeishia wapi...???? :rolleyes:
     
  3. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani hiyo mipira ya champs league si ilikua yaonyeshwa na itv?na navyokumbuka ilikua ukiisha mmoja wanaweka wa pili yake!
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2008
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    Channel ten LIVE BILA ZENGWE !!!!!!!!!!!!!!.Sijui hawa jamaa wa Channel ten wana maana gani, hii ni mara ya nne mfululuzo wanatufanya sisi watoto wadogo wanarekodi halafu wanatudanganya live.
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hawa Chanel Ten wanaonyesha mpira ambao ni delayed (kwa kama dakika 20 hivi). Mwanzoni walikaa kimya (labda wakitegemea watu ni mazuzu hawatashtuka), lakini baadae (nadhani wakati wa mechi za juma lililopita) wakatoa maelezo kwamba ni sababu za kibiashara zinawafanya wapewe haki ya kuonyesha with 20mins delay. Ila nadhani kwa mechi moja kati ya mbili huwa wanakua 'live' kweli.
    But labda wenyewe wanaweza kutoa maelezo sahihi zaidi.
     
  6. bokassa

    bokassa JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya J5 ni live kisawasawa!!!!!! Mi zinantoa hizo, nachofanya kila J4 yenye mechi narudisha saa yangu nyuma dk 20!!!!
     
  7. M

    Masatu JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Good idea! nami nitafanya vivyo hivyo!
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Duh Mkuu, hili bongo la solusheni.
    But sababu ya curiosity huwa najikuta napiga chabobbc, then unapojua kwamba hakuna goli in the next 20mins you get flat bored.
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    ukisikia kihelehele ndo kile. jamaa hawakujipanga kuonyesha champions league. so kwa sasa wamebakia uwongo uwongo 2..............na wale wachambuzi wao wa maswala ya soka ndo uharo kabisaaaaaaaaaa wamebakia kutajana majina tu. ni wapuuzi
     
  10. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2014
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Wiki hii sikuwaona au wapo likizo...
     
  11. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2014
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mkuu nakumbuka hiyoilikuwa mwishoni mwa miaka ya tisini mpaka mwanzoni mwa miaka ya 2000. Tena ilkuwa mechi moja ikiisha inaanza nyingine, mpaka UEFA nddogo tulikuwa tunaona zote. Ilkuwa safi sana kabla ya matapeli wengine kuingilia kati na kuharibu.

    Regnald Mengi akiamua kuifanya kitu anafanya kwa uhakika, sio hivi vitv vya kitapeli tapeli. Kuna mwingine anajiita AGAPE TV alijitoa Startimes akaanzisha kisimbuzi chake cha TING, akidanganya watu kwamba ataonyesha mechi za Barclays Premier League na UEFA. Kumbe mechi zenyewe zilikuwa ni zile za ofa/bure ambazo hata Star TV walikuwa wakirusha LIVE kila week end. Wizi mtupu...!!1
     
  12. Jospina

    Jospina JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2014
    Joined: Apr 19, 2013
    Messages: 2,379
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Dtv wanarusha live, cha ajabu juzi ile mechi ya arsenal na bayern, walikuwa wanarusha mechi na kelele za mashabiki, commentators walikuwa hawasikiki sasa sijui pia ni sehemu ya vigezo na masharti kutorusha sauti za watangazaji?
     
Loading...