Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Channel Ten na CCM zazindua matangazo ya kumchafua Dr. Slaa!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 29, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Leo jioni channel Ten na CCM wamezindua matangazo ya kumnadi JK huku wakichakachua aliyoyasema Dr. Slaa katika kampeni zake.

    Jk anaonekana mikutano yake ya mijini mahudhurio watu wamejaa na huku mkutano ya Dr. Slaa kijijini hauna watu kabisa.

    Jk akisindikizwa na muziki wa kizazi kipya anaonekana mambo ni shwari lakini huku kwa Dr. Slaa yuko kijijini ambako hata watu ni wachache..

    Dr. Slaa anaonekana akitoa ahadi za kufuta kodi ili elimu na afya ziwe bure na mmoja wa mhudhuria mkutano huo ambaye yupo karibu na mtu mwenye gwanda la Chadema ambaye haonekani usoni ikithibisha ya kuwa ni picha za kuchakachuliwa tu alimwuliza swali hivi shughuli za uendeshaji wa serikali zitaendeleaje huku hakuna kodi ambayo inakusanywa.......Tangazo hili halimpi Dr. Slaa nafasi ya kujibu bali anasisitiza tu elimu na afya ndiyo vitakuwa bure ikionyesha ya kuwa hakuna uhusiano wowote ule na swali lililoulizwa....

    Tangazo hilo linakwisha kwa kudai hayo yote yalikwisha kujaribiwa na yalishindikana......ikimaanisha ya kuwa huko nyuma serikali iliacha kukusanya kodi lakini iliendelea kutoa huduma za jamii bure na wakashindwa kuendesha serikali jambo ambalo siyo kweli.............................

    Tatizo hapa ni kuwa mmiliki wa tangazo hili hajulikani. Kiutaratibu ni haki ya wateja wa Channel Ten kujua ni nani anayegharimia tangazo hili na kwa kiasi gani ana ubia na CCM ili kuwapa nafasi wapigakura waamue wamwamini vipi na wafahamu fedha za tangazo hilo zinatoka wapi........

    Kwenye nchi zilizoendelea mmiliki wa tangazo kuonyesha uaminifu wake kwa wasikilizaji hujitokeza na kusema mimi ninaafiki tangazo hili.

    Si Channel Ten au CCM ambao wapo tayari kujitokeza hadharani na kujimilikisha tangazo hilo kwa sababu limejaa madudu na linamshushia heshima yule aliyelibuni kwa sababu halisemi ukweli..........mahudhurio yote ya Dr. Slaa hakuna mahali ambapo yamekuwa kiduchu kama kwenye picha hizo.......Na hakuna mahali ambapo Dr. Slaa ameahidi kufuta kodi zote......hivyo tangazo hili linasema uongo........

    Chama cho chote ambacho kitataka kuingia madarakani kwa njia ya kuchakachua hata ujumbe wa kampeni za wenziwe hakina uadilifu hata chembe na hakifai kuaminiwa na wapigakura kuliongoza taifa hili.

    CCM na Channel Ten wanapaswa wajisafishe kwa kuueleza umma wa watanzania ni nani aliyecheza mchezo mchafu huu na fedha alizozitumia zinatoka wapi........vinginevyo NEC ina haki ya kulifuatilia suala hili pamoja na msajili wa vyama vya siasa...........ili kulinda utu wa mtanzania ambao una maadili yanayoeleweka ya kuheshimiana...........siyo kutungiana uongo

    SOURCE: CHANNEL TEN LEO JIONI
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Nimeiona leo live nkashangaa CCM wamekuwa vioja!
     
  3. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    hata mimi nimeliona na nimestuka na hawa chanel ten
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    kwa kweli jambo hili hata mimi mwana CCM damu sikulipenda hili tangazo, linakiuka misingi ya kidemokrasia na tena linaweza kuhatarisha hali ya amani, nafanya mawasiliano na viongozi kujua kama CCM inahusika waliondoe.
     
  5. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    Unashtuka leo kuhusu Channel 10? Hujui kama fisadi Manji ana mkono hapo.
     
  6. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hiyo chanel mpaka wenye ungo ndo wanaiona nje ya Dar, so wanajifurahisha. tunataka majibu ya mambo magumu kama suala ya matibau na watoto wetu kusoma, pia tunataka kujua anavyowashugulikie wezi wa kozi zetu na namna tunavyoweza kujenga nyumba bora. bila hayo bado kazi ipo!
     
  7. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Kuna kampeni na propaganda ambazo badala ya kumfanya mhusika shujaa/valliant linamfanya coward/enemy. Inaonesha ni jinsi gani kipofu na kipofu wanavyoongozana huku kila mmoja akidai kuiona njia sahihi zaidi ya mwenzie.
     
  8. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hiyo chanel tunajua ya Manji, hayo matangazo hayawezi kuuficha ukweli wa matatizo tuliyonayo vijijini kama vile ukosefu wa nyumba bora, elimu na miundombinu ya kilimo, kwanza hiyo chanel mnaiona nyiye wa mjini huku ushagoo mpaka wenye madishi kwa hiyo kazi bado ipo. Hajajibu hoja ya kuwapigia debe watuhumiwa wa matumizi mabaya ya kodi zetu
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    I used to think that you were a big pain in the neck. Now I have a much lower opinion of you.
     
  10. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata kama wangechakachua vipi, hata kama wakipaka matope, wananchi wameshafanya maamuzi. Jioni hii nilikuwa naongea na wamachinga kwenye foleni wanasema mbona j2 mbali hivyo? Wamechoka wamepigika
     
  11. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Hata swali walilouliza hapa kwa mgombea la kisenge tu
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Kilichonishangaza ni pale alipokua akiongea Sumaye akiwa katika jimbo la SLAA huku wakionyesha picha za sehemu nyingine??? ujinga mwingine bwana
     
  13. majata

    majata JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Kwa hali ya channel ten na matangazo ya uchafuzi wa wenzao namna hiyo sitashangaa nikiona uvunjifu wa amani ukitokea kwakuwa inaonekana hatuna serikali kabisa Tanzania ila tunavibaraka tu wa Mkwere wasio jua kitu na hatari za uongo wakuwadanganya watanzania.
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mtoto wa Oysterbay nimekukubali kwa hilo...
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yana mwisho haya :......::.......:
    Jumatatu mtu hana kazi !!!
     
  16. K

    KICHAPO Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi wataalamu wa computer tunasema wameADOBELISE.Hawana jipya ndio wamemjenga DR.wa ukweli.Si huyo wao wa kichina
     
  17. F

    Froida JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    sasa hivi shekh Mohamed na Gamanywa wanagombeza udini Star TV wanaweka picha za mikutano ya CHADEMA propaganda ambayo itawarudia wenyewe Gamanywa sijui wakristo gani wanaomuheshimu hata sielewi katokea wapi kupe mkubwa
     
  18. K

    KICHAPO Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maji ya utosi usije ukashangaa kusikia JK AMEKUFA kesho,pressure inapanda na kushuka hata kile kiti kwenye mdahalo alikuwa anahangaika nadhani haja ilikuwa inataka kumtoka.
     
  19. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Ni hayo tu, wenyewe mtaongeza
     
  20. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamechanganyikiwa. Iweje JK anajitangaza kupitia Dr. Slaa na wala si Lipumba au wengineo??? Wamefulia.

    Mwaka 2010, ......... HATUDANGANYIKI
     
Loading...