Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Channel Ten: Hongereni, kumnaweza eee!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mdau, Aug 21, 2010.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    siku ile CHADEMA wamehutubia Jangwani, eti kumbe vyombo vyenu vilikua vibovu,na mlikua "WAUNGWANA kwerikweri" mkaomba radhi...leo vyombo vyenu ni bomba mbaya, mmeweza kurekodi ipasavyo...ila kumbukeni kitu kimoja,Watanzania si wajinga milele,televisheni zipo nyingi sana...mtafulia soon, waulizeni NEW HABARI, magazeti yanauzwa kwa mizani, yanafungia vitumbua na mihogo uswahilini...
     
  2. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nimeangalia taarifa yao ya habari. Hawajasema chochote juu ya kuanguka kwa Kikwete. Nimeshangaa kidogo. Ilipaswa waseme kwani huyu ni mkuu wa nchi bado hata kama alikuwa kama mgombea uraisi kupitia CCM.

    Channel ya mafisadi hiyo. Nasubiri saa mbili usiku.
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Samahani kabla sijachangia, eti wewe ndiye yule Mod enheee!!
     
  4. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Sio channel 10 pekee, ITV na TBC zote hazijagusia kabisa habari ya kuanguka mkulu.

    Kama hali ni hiyo, uchaguzi wa mwaka huu, naweza kusema "ngoma inogile". Gazeti la Tanzania Daima nadhani ndilo pekee litatupa habari za upande wa pili.
     
  5. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nime angalia STAR TV wamegusia japokuwa awajaonyesha alianguka vipi!
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Aug 21, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    DO NOT mix the two of us please...
     
  7. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Waliposema mwafrika IQ yake ni ndogo hawakukosea!! Sasa wasipotangaza/onyesha si ndio speculation zitakuwa nyingi! Watu wakisema HAWAKUONYESHA kwa sababu ni baba wa taifa alikuja kwa nyuma na kile kifimbo chake akamweka mkwaju wa utosini si wengi wataamini?
     
  8. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    channel zote hazina weledi
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inawezekana Ikulu wamepiga mkwara ile picha inayomwonyesha mkulu alivyopiga mwereka isionyeshwe.
    Hapa ndo tofauti ya nchi. Maskini na nchi tajiri inapoonekana.
    Aliyekuwa rais wa marekani John F kenedy hadi leo video jinsi alivyopigwa risasi inaonyeshwa hadi leo.
     
  10. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kuna watu wana akili sana.........
     
  11. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anayejua habari ya Rai atajua kinachofuata kwa Channel Ten
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehehehe
    hahaha
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    TBC wamezungumzia ila hawajaonyesha

    about Tanzania Daima, Raia Mwema na mwanaHalisi hayatawafikia watanzania mana YANATAFUNWA NA MONSTER KABLA HAYAJASAMBAA MIKOANI, MOSTER ZINAYANUNUA KWA WING NA KUYATAFUNA
     
  14. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zile 50bn zilizochangishawa ndo zinafanya kazi hii ya kutafuna
     
  15. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mkuu samahani nilitania tu, kweli kusoma sijuwi lakini hata picha naona!
     
  16. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    CCM WANASEMA.....SAFARI HII NI USHINDI KUZIDI ULE WA 2005.......INSPEKTA HARUN ALIKUWEPO....MARLAW...BANANA ZORRO.....ASHA BARAKA...CAPTAIN KOMBA....WANA-NGWASUMA WALISUUZA JUKWAA......TWANGA PEPETA...STONO MUSICA...JAHAZI TAARABU......WALIOMALIZIA KABISA MWANAWANE NI ......MASANJA MWAFILIKA A.K.A...A.K.K.K.A......A.k.a mkandamizaji ze komedi orijino...huku mpoki akimuiga kepteni KOMBA WAKATI KOMBA AKIANGALIA KWA MAKINI ZAIDI
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kimemo kilisambaa fasta kwenye media. Hata wewe ungenywea tu
     
  18. J

    JUANITA Member

    #18
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unatuambia CCM pia ni ENTERTAINERS au kama ni WATUMBUIZAJI, ni wa KIZAZI KIPI??!
     
  19. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    KAbadili shati lakini mtu ni yuleyule!Wala usihangaike kumpa vipande asije akakuban mara moja,hachelewi huyo!
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona umechelewa kujua hili teh teh...
     
Loading...