Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Channel ten haipatikani mikoani

Discussion in 'Sports' started by johnj, Jan 21, 2009.

  1. johnj

    johnj Member

    #1
    Jan 21, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Jamaa yangu wa mkoa anasema kwamba channel ten haipatikani hewani kama zamani. yaani haipo kabisa. tatizo hili ni kwa wanaotumia madish. Kama kuna mtu anajua lolote kama channel ten wamebadilisha frequency au la atujuze.
    naomba kuwasilisha.
     
  2. killo

    killo JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Doh pole sana mtu wangu, hawa jamaa(CH 10) wamekimbia gharama za kuwa kwenye satelite, wakati huko ndo kinakoangaliwa na hata wa nje ya nchi na ndo kunakoweza kufungua milango ambayo imefungwa kibiashara, wao hilo kwao si tatizo na hawana haja.

    Mwambie jamaa yako aweke antenna ya miba ya samaki ataipata tuu akigeuzia maeneo ya mjini
     
  3. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JOHNJ,
    Jamii forums inasomwa dunia nzima.
    Unamaanisha nini unapoongelea CHANEL TEN?
    Mikoani ni wapi pia?
     
  4. killo

    killo JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Moja : Kama hujui ni moja kati ya tv channels ambazo zipo bongo na ni ya muhimu kwa jamii ikileta habari moto moto kwa jamii

    Pili :Watu woote wenye madish kwaajili ya kuona local na international channels kwenye tv zao hawataweza kuiona labda kwa Antenna ya miba ya samaki - Sijui wazikumbuka
     
  5. N

    Ndele Member

    #5
    Jan 29, 2009
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Channel ten bado wapo kwenye satelite ila sio ile waliyokwepo zamani ambayo channel nyingi za Tanzania wanaitumia,na ili uipate channel Ten basi unatakiwa kulitwist Dish lako kiasi kwamba channel zote za kibongo ambazo zinapatikana kwenye satelite hautaziona.kwa maelezo zaidi fungua LyngSat - Lyngemark Satellite then nenda kwenye free tv baada ya hapo fungua tv za africa na mwisho fungua tv za Tanzania utapata frequncey na satelite ilipo channel ten. Nadhani nimeeleweka IQ johnj
     
  6. N

    Ndele Member

    #6
    Jan 29, 2009
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  7. killo

    killo JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Now, what the hell would they want move away from others.... maana i know enough that; wengi wape... sasa wao niya yao nini hasa??
    Sidhani kama kuna mtu ambaye atabadilisha sat Alignment yake, aache kuona channel nyingine zoote kwasababu ya one channel... labda kama kwako epa then u can just buy a dedicated dvb for channel 10

    Kifupi wamej***ra
     
  8. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    KILO,
    Umezidi kunichanganya.
    Kama ni TV muhimu kwa jamii, inakosaje garama za kubakia kwenye sattelite?
     
  9. killo

    killo JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Unaniuliza mimi....??? Muulize Tramontana the owner
     
  10. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    KILLO na NDELE,
    Nani mkweli kati yenu?

    Killo alisema wamekimbia kwenye sattelite,
    Ndele amesema wako kwenye satelite nyingine.

    Kipi ni kipi wakuu?
     
  11. killo

    killo JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Bwana EXAUD J. MAKYAO,

    Habari niliyonayo ni kwamba wameingia mitini kuwepo kwenye SAT
    Hii link hapo chini ni ya page ya lying sat, wanaonekana kama wako na channel nyengine zoote lakini there are no where to be seen on that particular sat
    LYNGSAT LOGO -  Tanzania

    So go figure boy.....!
     
  12. N

    Ndele Member

    #12
    Jan 29, 2009
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ukiangalia vizuri utaona kwenye web hiyo utaona channel 10 inapatikana kwenye sat mbili tofauti yaani ile ya awali ambayo na local tv zinakamata hii mpya ambayo inakamata na chanel za nje tu.sasa ukilitwist dishi utaipata hiyo cannel ten. nasema hivyo kwa sababu nimewai kujaribu na nikaipata na channel za nje.
     
  13. N

    Ndele Member

    #13
    Jan 29, 2009
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pia kama unadish kwako unaweza jaribu au kumtafuta fundi na akaitafuta cannel ten kwenye Telsat 10 at 76,5"E na kuingiza frequency TP 4006 V SR-FEC 1011-3/4 Na utaipata chanel ten na magic FM,pia kwa wale wenye madish yanayozunguka kusearch TV yaan yana JACK unaweza kuipata kirahisi kwani endapo umemaliza kuangalia channel tenunaweza kusearch nadish likajitwist lenyewe na kuzipata chanel za kibongo tena bila ya kuligeuza Dish manual.
     
  14. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Good explanation and good points. Its a well researched answer.
     
  15. johnj

    johnj Member

    #15
    Jan 30, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    nashukuru ndele maana at least wewe ulilielewa swali langu.

    habari zingine nilizopata toka kwa mwakilishi wao ni kwamba wamehama toka analog to digital signals na kwamba ili uwapate inabidi ununue receiver mpya maana wanatupa matangazo wakitumia MPEG-4 (kwa wanaojua). na habari hizo zikaendelea kusema kwamba bei ya hizo receivers ni laki mbili na nusu ila once umeinunua utapata pia channels zingine za kibongo.

    Nimeandika hivi kama nilivyopata habari hizo ili kama kuna wadau wengine wamezisikia habari hizi waziunge mkono au kuzikanusha.

    Anyway nitajaribu ushauri wako.

    kwa wasiojua maana; channel ten ndio local channel pekee inayoonyesha champions league ! kwa hiyo twaweza kosa uhondo.
     
  16. killo

    killo JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Ahaaaa....! Let me try it and i should get back to you accordingly with the outcome...

    Thanks
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mi nilidhani wamefunga virago kama GTV!
     
Loading...