Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Channel Ten chombo cha propoganda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jituoriginal, Jan 15, 2011.

  1. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Waendesha kipindi maalumu cha maandamo YA ARUSHA kilichodhaminiwa na wizara ya Habari kupitia Idara ya Habari maelezo kulisafisha Jeshi la polisi na kuichafua CDM.
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawa ni wapuuzi wamenitoa sebuleni nipo chumbani sasa. Hakuna watakachookoa watu wako macho
     
  3. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Channel Ten,wawe makini wasije tumiwa na watuhumi wa wa The Hague.
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rostam amenunua share kwenye kituo hicho. Kwa hiyo, sishangai kutumika kama chombo cha propaganda kwa ajili ya serikali.
     
  5. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanatia aibu tasnia nzima ya Habari.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hiki kituo si kinamilikiwa na mafisadi? Wote ni walewale tu!
     
  7. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hawa wapumbavu si wahindi hawa lazima wajikombe kwa dola?? Yan tangu mwanzo wa kipindi wanalaumu chadema tu hakuna sehemu wanasema polisi walikosea. Yan kwakwel media house ikiwa bias kiwango hichi ina weza sbb matatizo aise
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tena! anatisha huyu mbunge wa Igunga?
     
  9. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Itv nao yale yale kama Channel ten, tena,naona ni strategy mpya ya kucheza na public mind ikiwa na dhumuni la kuwaokoa watuhumiwa wa The Hague.
     
  10. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I am not surprised, siasa ni mchezo mchafu.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    channel ten ya mafisadi? Itv wameonyesha ya nani? Tbc wameonyesha ya nani? Tusaidie tujue
     
  12. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wote uelewa wenu ni mdogo. POLISI wamelipia hivyo vipindi, ni business tu. Nani hataki ankara!?

     
  13. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Mbona na ITV wameonyesha tena during prime time?
     
  14. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nao ITV jee? CHADEMA nao waonyeshe ukweli basi ili kuondowa hiyo propaganda!
     
  15. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ITV=TBC=Chanell ten

    Hakuna tofauti yoyote:Cry:
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    mijitu mingine bwana inadakia maneno hovyo mimi namuuliza uyo mwenye post anaiponda channel ten peke yake mbona, TBC, ITV nazo je? atutakì kujua kama polisi wamelipa au awajalipa wewe umejuaje kama wamelipa au MWEMA shemeji yako?
     
Loading...