Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Channel ten,C2C na DTV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, May 11, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    WanaJF mambo vp? Shwarii? Jamani mbona hizi chanel C2C na DTV zenyewe hazirushwi kwa njia ya satellite kama zilivyo zile za IPP MEDIA
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni gharama mkuu. Wao wameamua kurusha Channel ten kwenye satellite zingine wakaziacha. Kwa mara ya mwisho nilikuwa najua kwamba CTN, C2C, Channel Ten, DTV na Radio Magic zinamilikiwa na mmiliki mmoja yaani Africa Media Group
     
Loading...