Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Channel Ten acheni uharamia dhidi ya Chadema

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Aug 7, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Katika taarifa yao ya saa moja usiku huu, kituo cha Channel Ten kimeonekana kimewafanyia Chadema uharamia kwa kutoa footage ya mkutano wa chama hicho uliofanyika katika viwanja vya Jangwani iliyokuwa inakatika katika.

    Hotuba za viongozi wa Chadema hazikusikika vizuri, na nyingine hazikusikika kabisa ingawa picha zilikuwa zinaonekana vizuri -- hasa umati mkubwa wa watu uliokuwapo.

    Ingawa wameomba radhi kwa kukatika katika huko, mimi nahisi Channel Ten wamefanya kitu hkii kimakusudi tu, kwani kama tunavyojua msimamo wa Channel Ten kuhusu Chadema, na haswa viongoizi wake wakuu.

    Channel Ten -- harakati zenu hizi hazifiki popote -- mpiganaji wetu lazima atinge Ikulu apambane na wamiliki wenu.
     
  2. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli lakini mtangazaji aliomba msamaha. Post yako inaweza kuwa ya kweli lakini kuiithibitisha baada ya "apology" ni vigumu.
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    MKUTANO MMOJA TU MWALALAMA HIVYO? MLILIPA KIASI GANI ILI MPEWE HIYO FOOTAGE? gari yao mliweka hata mafuta.....? kwa nini mwataka kitu bora huku hamkushiriki katika kukifanya kiwe bora....!
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ngoja tuone coverage zao nyingine kuhusu mikutano ya Chadema -- iwapo mtindo uitakuwa ni huu.
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    TBC1=ITV=STAR TV=CHANNEL 10=MLIMANI TV
    UHURU=MTANZANIA=RAI=THE AFRICAN=NIPASHE=MAJIRA=JAMBO LEO=IJUMAA=IJUMAA WIKIENDA=KIU

    TBC FM=RADIO UHURU=CLOUDS=TIMES FM=RFA= RADIO ONE
    =
    =
    =

    98% ya Media ya Tanzania ni CORRUPT!
     
  6. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    TBC ndiyo ilikuwa kituko kabisa walimwonyesha Slaa passoprt siza hata mtu mmoja hakuonekana. Haki ya nani Tido!
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    hawa ata wake zao wakiomba msamaha wanalala na uchungu jifunze kusamehe na kusahau kama unashindwa kusamehe kwenye tv nyumbani kwako utaweza???sikiliza ndugu akuna alie perfect na hii nikutoka kwa wachungaji sasa kama mkeo anarudia matatizo akirudia utasema hii makusudi walahi anarudi kwao jumatatu na jumapili akikaa sijui mtabaki mlihudhuria arusi jifunze kusamehe
    godbless u
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    hicho ni chombo binafsi.....waalike,walipie usafiri na posho za kujikimu uone kama hawatacover unachotaka.........ZILE PESA ZA CHANGIA CHADEMA HAPA NDO MAHALA PAKE ATI........ACHA KULIA LIA LABDA HAKUKUWA NA CHA UMUHIMU KUKIRUSHA
     
  9. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,548
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    nimepotea njia....nilidhani niko kule kwenye TBC 1 THREAD........
     
  10. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #10
    Aug 8, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,703
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
     
  11. K

    Keil JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama hakukuwa na kitu muhimu cha kurusha, kwanini waliingiza coverage ya huo mkutano kwenye news cast yao? Naona tunaingiza hoja nyingine ambazo hazina mashiko.
     
  12. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je TBC1 ni chombo binafsi kuuanzia Tido Mhando alipoletwa pale?. Kodi za watanzania mbona ndiyo bado zinatumila kuiendeshe? CCM wanalipia hapo TBC1 ndiyo habari zao zinarushwa kamili. Je Lowasa na Kikwete nao wanatolewa pasipoti TBC1 kama alivyototewa Dr. Slaa?.
     
  13. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    itv walionyesha vizuri tuuu
     
  14. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna comment za watu zimetolewa hapo juu.... kuwa ukitaka coverage kwenye habari (news) lazima ulipie zimenifanya nifikiri mara mbili kama nilikuwa JF au ..... ngoja nisiseme kwa sasa.

    News ni news ... haiitaji kulipia ili ioneshwe, yaani kama TV ikiamua kuonesha habari ya ajali pale daraja la wami, hakuna mtu yeyote aliyepata ajali atahitajika kulipia ili watu wa TV waoneshe hiyo habari.

    TV zinapimwa kwa vitu gani zinavipa kipaumbele wakati wa matangazo ya habari (ambazo nyingi kama sio zote) bure na ambazo haziitishi malipo toka kwa wahusika ili zioneshwe. Kama TV itaonesha watoto wa mnata wakicheza chandimu wakati kuna habari kubwa (kama ya ajali ya MV Bukoba) imetokea, basi ujue kuna jambo kwenye waamuzi wa habari zipi zitangazwe.

    BTW, TV nyingi zinatumia airwaves za public (zinahitaji ruhusa ya serikali kufanya hivyo) hapo Tanzania. Huwezi kuziita 100% private. Ndio maana hawawezi kuonesha ngono kwenye TV maana watafungiwa (kama vile magazeti yanavyofungiwa).
     
  15. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #15
    Aug 8, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180

    Hapana, mojawapo ya masharti ya kupata leseni ya utangazaji ni kutoa habari ambazo haziko biased. Ni makosa kutumia leseni ya utangazaji kutangaza habari ulizolipiwa, ndiyo maana kipindi fulani kulikuwa na mgogoro baina ya Mbunge Malima na Mfanya Biashara Mengi kutokana na madai kuwa ITV ilikuwa inaonyesha habari nyingi zinazomhusu Mengi tu badala ya zile za kitaifa.
     
  16. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe MAHESABU ni bora utoe picha ya Nyerere kwenye utambulisho wako, maneno yako ni kejeli na fedheha kwa hiyo picha, hata umri wako haukuruhusu kuwa na maneno ya namna hiyo-
     
  17. e

    ejchao7 Member

    #17
    Aug 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is 21st centuary, hao jamaa wa vyombo vya habari vya kifisadi, wasitake kufikiri kwamba wanaweza kuzuia information kwa mtindo huo wa kizamani.

    You corrupted media people, you need to know that you can fool people once but not twice in such type of arogant behaviors.

    When you feed your stomach with corrupted practices, you need to ask whether your childrens and grandchildrens will be able to do so and what future of the nation are you building.
     
  18. M

    Mugo"The Great" JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 7, 2007
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi nilishawashtukia Channel Ten, coverage ya Dr. Slaa ni ndogo sana kiasi kuwa inashangaza, Nilikuwa mmoja wa watu wanopendelea kuangalia News Editions zao hasa saa moja Usiku lakini sasa hivi Bora Niangalie Katuni. Sijawahi kuona chombo cha habari ambacho kinatoa coverage kubwa ya uteuzi wa madiwani na kuacha habari za Wagombea Urais. Anyway, "TIME WILL TELL"
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    DO, wapambe mna nguvu kuliko wenye mali
     
Loading...