Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Channel 5 vp mbona kiza?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Feb 19, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ch5 vp mbona picha haionyeshi channel yenu? Sauti tu!!

    Au mitambo waliyoleta TCRA wamekata picha kwa ajili zembwela unawaumbua?
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Labda kuna mazishi
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaa nashangaaa picha imekata gafla tu nasikia sauti!
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dah kwa kweli jamaa kawaumbua vizuri sana hivi hawa wanaojiita haki za binadamu wamewaona hawa mashoga ila hawa wanaodhalilishwa mbele ya watu humo magerezani hawayaoni? Kwakweli jamaa kasimulia kitu ambacho naamini ni kigeni mbele kwa walio wengi
     
  5. Suip

    Suip JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 701
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Huku Arusha hasa vijijini tunaotumia dish za futi 6 tumeshasahau chanels za ipp toka Januari 2012 sijui tutasubiri mpaka lini? Au kuna anayefahama namna ya kurekebisha kwani mafundi wanasema ni tatizo la satalite.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Watakuwa wamepigwa biti na TCRA wasirushe hule ushuuda,aisee jela zetu ni baraaaaa sana,jamaa kaniogopesha sana,yani amesema bora mtu akuue kuliko kupelekwa jela za bongo,godoro futi nne mnalala watu 8 hadi 10,magonjwa nje nje,uji mara mbili,ma-askari wanawabong'olesha wanawachungulia ass**les wafungwa,kuna haja hawa LRHC wafuatilie haki za wafungwa magerezani.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu maana mie bila stations hizo sioni umuhimu wa TV.
     
  8. Suip

    Suip JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 701
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Asante mkuu, ni kweli hata hamu ya kuangalia tv imeniisha.
     
  9. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Nakushauri utumie dish lenye upana wa futi nane utazipata vizuri kabisa bila shida na hii imetokana na mkataba waliowekeana na mmiliki wa hii satellite ya Intelsat906 64E kuwa mawimbi yao yawe yanapatikana kwenye dishi za futi nane.
     
  10. A

    Akida kaka Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hata dish la ft 8 sisi wa njombe iringa hatuzipati kabisa, channel za bongo ni TBC tu ndio inapatikana.
     
Loading...