Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Channel 10 wametishwa na serikali kuhusu kipindi maalumu cha Mwangosi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jodoki Kalimilo, Sep 8, 2012.

  1. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,722
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Channel 10 siku kadhaa zilizopita walitangaza kwamba siku ya jumamosi ambayo ni leo majira ya saa 2 usiku watakuwa na kipindi maalumu kuhusu mauaji ya mwandishi wa habari Iringa, ajabu mida hii wanaonyesha kipindi cha bongo fleva hapa sijui inamaanisha nini tena au SERIKALI IMEWAPIGA MKWARA?
     
  2. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ao wadhamini wa kipindi kaka,kuwa na subira ndo tunaweka sawa mambo apa kuanza rasmi tamthilia yetu ya mwango
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    unasema???bongo fleva ndo wadhamini wa kipindi!!!!!
     
  4. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wasipoweka, tutajua wamemsaliti mwenzao. Hakuna kesi iliyokuwa mahakamani, hoja hakuna na kama Tume, nao wangekaa chini kufuatilia kama sisi
     
  5. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kipindi kilichoko hewani ni 'Kutoka Zanzibar'. Tunaomba wahusika watuambie sababu ya kuahirisha kipindi tulichoadiwa. Hata hivyo siku chache zilizopita kulikuwa na link iliyokuwa inaonyesha kupindi hicho.
     
  6. abubakar daiy

    abubakar daiy Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kawaida ya television station zetu hazipendi kukwaruzana na serikali ,sijui kama watarusha hicho kipindi huenda wakasema kinahatarisha usalama wa nchi tusubiri tuone....
     
  7. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wasipokiweka nitaidharau hii TV milele
     
  8. nzitunga

    nzitunga Senior Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilikaa nasubiri kwa hamu kipindi hiki! Channnel 10 wameniangusha.
    Walipaswa hata kutoa taarifa kwamba kipindi kimeahirishwa na kwa sababu zipi!!
     
  9. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mbona tulikiona tayari kwenye You Tube! Kuna mwana JF alitupia humu link za mahojiano hayo mapema katikati ya wiki.
     
  10. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa nakisubiri kwa hamu kubwa hicho kipindi lakini kwa nahati mbaya huku niliko TANESCO wameenda likizo, bora waahirishe tu.
     
  11. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hawa channel 10 wasitufanye sisi watoto tokea saa moja niko kwenye kideo
     
  12. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nimekisubiri kipindi hicho kwa hamu...nikaishia kusikiliza majadiliano ya mpira wa miguu...nikachoka kabisa.
     
  13. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli wamekosea kubadilisha kipindi bila taarifa, lakini yote hii inaweza kuisha kama wakitoa taarifa na kukiweka/kukirusha Kipindi Maalum, otherwise watakuwa:
    -Wasaliti kwa D.Mwangosi(R.I.P)
    -Hawana Utu kwa familia ya D.Mwangosi(R.I.P)
    -Dharau kwa watazamaji wake.

    Anyway, tuwe na subira tuone itakuwaje.
     
  14. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Tanzania is a police state.
     
  15. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kila siku mwenyekiti wa chadema anasema "WATANZANIA ACHENI UOGA WA KUONGEA KILE MNACHOKIAMINI KUWA KINA UKWELI, WATANZANIA ACHENI WOGA WA KUDAI HAKI ZENU"
     
  16. Mkomamanga

    Mkomamanga JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kipindi chenyewe kilisharushwa tangia juzi yalikuwa ni mazungumzano ya Nchimbi na waandishi wa habari humo ndo aliunda kamati baadae katibu wake kasema ni kamati. Tz bwana mi sijui kama jina ndo lina maana kuliko kazi za kamati au tume. Haya ndo hivo poleni kama umeme ulikuwa umekatika maana ni uhalisia wetu
     
  17. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
  18. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Namwona mzee wa upako lusekelo akitaja namba za m-pesa,tigo pesa,airtel maney na namba za nbc waumini wa2me sadaka
    kipindi nadhani hakuna
     
  19. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,722
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hicho walirusha sawa lakini wakawa wanatangaza usikose kipindi maalumu siku ya jumamosi saa 2 which means ni kipindi ambacho ni exclusive na watu tukaweka reminder kabisa kwenye simu zetu tusisahau ajabu kufika saa 2 kipindi kilichokuwepo ni mafanikio ya ujenzi wa barabara ya kusini, mara bongo flava na mara kutoka zanzibar, unless kama wana channel two kama TBC
     
  20. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,722
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Walitangaza kwa msisitizo kwamba tusikose kipindi maalumu siku ya jumamosi saa 2 hivyo vyote nimeviona na kwa jinsi walivyokinadi hicho kipindi maalumu watu walitegemea kuna mambo mengi mazito ambayo hayawa covered, kuwasha TV ndio hivyo tena bongo fleva na kutoka zanzibar
     
Loading...