Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Channel 10: Francis Godwin ateta, nusura auawe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BASHADA, Sep 4, 2012.

  1. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kipindi cha Hamza Kasongo, mwandishi wa Iringa na makamu wa IPC na mmiliki wa blogu ya francisgodwin ametoa ushahidi kuwa alikuwa akijaribu kupiga picha baada ya Mwangosi kuuawa, polisi wakamnyooshea bunduki akakimbia akapotelea porini msituni. Aliporudi akachukuliwa na dereva wake, akawa anafuatwa na magari mawili kila anapoenda, mwishowe akaingia uchochoro fulani akawapiga chenga alafu akapiga simu redioni kuwajulisha kuwa yuko mochuari ili kuwapoteza polisi ndo pona yake, huenda na yeye angekuwa marehemu.

    Update: anasema alitokea msitu wa Sao Hill, dereva wake akamwambia wanakutafuta. Salama yako ondoa label zilizobandikwa kwenye ubavu wa gari ili wasijue kama gari la mwandishi wa habari, wakaondoka ndo wakaanza kufukuziwa. Wakiongeza mwendo jamaa wanaongeza, wakipunguza nao wanapunguza, wakiingia sehemu nao wanaingia. Bila shaka kuna jambo hapo wadau
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii sasa ni hatari!
     
  3. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    ....Aaah duh,jamaa atakuwa alipitia mafunzo ya mgambo manake alipotea kama komando kipensi?
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yani watenda haki tunawindwa ndani ya nchi yetu, chakushangaza MAFISADI wanapewa ulinzi 100%
     
  5. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mtabisha nini mkiambiwa policcm ndiyo waliotaka kumuua Ulimboka na bado wanaendeleza mkakati wao? Hivi mmeshajiuliza wametumwa na nani? mnadhani wanafanya tu? naona the Hague ikinukia! muda si mrefu, shetani anazidi kuwafumba mamcho waue zaidi ili hukumu iwe kubwa zaidi
     
  6. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nafikiri siku hiyo walitumwa kuua waandishi wa habari. Next time sijui itakuwa nani.... tusipowadhibiti hawa watatufuata hata majumbani mwetu. Nasema tena na tena mbona mashahidi wako wengi tu tume ya nini?
     
  7. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dah...alifanikiwa kukimbia na camera yake? Maana ni muhimu sana picha zake zikitumika baadaye kama ushahidi
     
  8. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Samahanini ma greatthinker kwa kusema haya lkn ndio ukweli huu.

    M4C inamanisha ina lengo la kubadilisha utawala si ndio? nahic jibu ni ndio..sasa kama ni hivyo maafa ndio gharama yake so kama kweli nia ni kwenda ikulu basi wahusika muwe tayari kwa hayo maana hakuna atakayeachia madaraka kirahic...kama M4C hawezi kujitoa kwa haya yanayotokea basi bora iache mara moja na kukubali tutawaliwe vyovyote tunavyokwenda.

    Ila wote M4C na watawala tukumbuke hapa ni duniani kuna maisha kwa mungu tunayemuamini lbd kama ninyi hammuamini mungu-ni hayo tusipige porojo sn.
     
  9. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    serikali imekuwa kama wananchi wapo uhamishoni?
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Ana mbio zaidi ya risasi? Mazafanta attention seeker.
     
  11. Varbo

    Varbo JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 906
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Kwa dr ulimboka walificha ushahidi kwa mwandishi wa habari hadi picha zipo na bado wanakataa
     
  12. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu ameongea kwa kifupi ila inaonekana hawakufanikiwa kumpora camera, jamaa anaongea kwa uchungu sana. Anyway kipindi kimeisha
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    kweli polisi hawana akili, alisema yupo mochwari nao wakaamini kwamba mtu akiwa mochwari anapiga simu!?. hahahaaaa.....!!!. mia
     
  14. h

    handboy Senior Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu alikuwa naye godwin
     
  15. m

    manduchu Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Police wanatangaza vita tanzania bila kujijua, wanasahau wengi wao wanaishi mtaani, haya mambo wanayofanya yatawatokea puani, wanadanganya mchana kweupe, wanabishana na picha za matukio,bila shaka wataanza kukataa vivuli vyao.
     
  16. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Duh!!!,,kama Somalia vile.Halafu kiongozi wa nchi anasimama na kupaza sauti kwa wananchi kuwa"Tanzania pana amani/sio nchi ya vita/raia wake wana mahusiano mazuri dhidi ya Serikali yao"IPO SIKU SERIKALI MTAYALIPIA HAYA MATAMKO.
     
  17. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu figganigga, ni kwamba alipopiga cm kwenye vituo vya redio na kuwapa taarifa kuwa kwa sasa yuko hospitali ameenda kuangalia mwili wa marehemu na redio ilivyorusha hewani wakapigwa chenga ya mwili
     
  18. S

    Sipendi Ubepari JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima nimuue polisi mmoja hata kwa manati tu.
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,288
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Siasa zimewashinda mmeanza kutumia mtutu sio??


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Polisi wana roho mbaya kama baba Mwanaasha
     
Loading...