Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanjo ya ukimwi kuanza kutolewa sasa

Discussion in 'JF Doctor' started by Mr Ngoma, Dec 22, 2011.

  1. Mr Ngoma

    Mr Ngoma Senior Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Baada ya kufanya reseach kwa muda usiopungua miaka kumi hawa jamaa wa canada wamepewa rukhsa kutoa hii chanjo kwa binadam.
    Jamani mnaokwenda Loliondo kwa kuwa mlikuwa hamna tumaini sasa lipo

    Source hii hapa: HIV vaccine
     
  2. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    when will it reach our people....!!:embarassed2:
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    epuka zinaa basi utakuwa safe
     
  4. GABLLE

    GABLLE Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwe wakweli nduguzani. Suala la Ukimwi siyo la kufanyia mzaha!!
     
  5. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe ni chanjo....! Kwahiyo walopata HIV wao bado dawa kupatikana.
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Caution: What has been approved by FDA is clinical testing (clinical trial) of the construct, not mass administration of the "vaccine"). Hakuna chanjo ya ukimwi bali majaribio ya chanjo ya ukimwi (tena ya hatua ya kwanza)
     
Loading...