Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chanja njawiri school. Pemba.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Globu, Dec 21, 2011.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mwalimu alimuuliza mwanafunzi wake: Mwalimu 'gari kwa kiingereza inaitwaje?. Mwanafunzi akajibu 'CAR'. Mwanafunzi wa pili akaulizwa, Mwalimu 'baskeli kwa kiingereza inaitwaje?. Mwanafunzi akajibu 'CHAZA'.
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    sijaelewa mkuu,,, labda utueleweshe kwa manufaa ya umma
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kali !
     
  4. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kwa sisi watu wa pwani car = kaa ni aina ya kitoweo the same with chaza, kwa hyo hapo ni lugha gongana
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Umenisaidia Mkuu. Safi sana.
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hata mm nilikuwa sijakusoma.
     
Loading...