Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changudoa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chokambayaa, Nov 13, 2010.

  1. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi ni kwanini wanaume kibao wanapenda machanguodoa kuna nini huko jamani
    na UKIMWI huu!!!!
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kamuulize Rooney wa Man U atkujibu vizuri
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,184
    Trophy Points: 280
    It's about the thrill.....
     
  4. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    roho mbaya ya uzinzi inasumbua binadamu na namna tu pekee ya kushinda hayo ni kumrudia muumba wetu!!!!!!!
     
  5. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona mimi kwa maoni yangu kule hakuna utamu?
    ukiwa na demu wako unajiachia mpaka raha kwa changu
    unafanya mapenzi ya wasiwasi kila mtu anamuogopa mwenzie

    Changu anaogopa kuzulumiwa man anaaogopa kuibiwa
    sasa kuna raha gani apo?
    mapenzi kimtego mtego!!!!!
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    It is an addiction.......it is an affliction.................Please pray and fast on their behalf..........................all of the victims including the gals..................they are trapped too.....................Usiutaje sana ukimwi kwa sababu watajitetea ya kuwa wanafanya ngono makini...................it is more than HIV and AIDS..........................is not your body more than infidelity?
     
  7. Somoe

    Somoe JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Changu doa wanavaa vizuri, wanajilemba na kujipamba, na wanamiondoko, mikogo, heheh. Na wanajua jinsi ya kumvuta na kumnasa mwanamme, ktk mitego yao. Mwanamme hasie wajulia walivyo atajikuta kanasa, hahaha
     
  8. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Service bakubwa, utafanyiwa kila kitu, utalambwa waaahh aaaaaaaaahhhhhh kama ni mwiraq utaanza kunena kiiraq, kama ni mchaga utaimaba kichaga, kama ni mkwere uta.......... soo huduma 100% hawajivuti, ni TOA NI TOE
     
  9. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jipanguse rrrrrrrrrrrrrraaaaaaaaaaaa raaaaaaaaaaaa sex ni mchezo mchafu, habari ya demu wangu/wako kuheshimiana kihivyo nani anataka. Hapo kaziiiiiiii tuuuuuuuuu
     
  10. RR

    RR JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    hivi changudoa ni yupi? inaishia kwa wale wanaosimama barabarani kungoja wateja, ama inahusisha hata wale wanaouza kwa kujifanya wamekupenda? wanaojifanya hawagawi, ila wanatolea macho mshahara wako.
     
  11. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Changudoa ni yule anaekupa kwa bei yahasara
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmmmhhhhh kwa kweli sijui ...
    halafu sasa sio bure.......
     
  13. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [/PHP]
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
     
  15. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usikonde wakweli
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    devid bekham ana majibu
     
  17. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    eti wapo available kwa shughuli mda wote, ni pesa yako tu
     
  18. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    does this mean there are no hookers in Vegas
     
  19. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Kila siku bidhaa zao huwa mpya kabisa, Eti kuna utamaduni wa ndimu-Kazi kweli kweli
     
  20. e

    ejogo JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa changu bei ni maelewano, kwa demu wako hakuna maelewano ya bei. Kwa maneno mengine kwa changu gharama ni ndogo kuliko kwa demu wako. changu mkimaliza mmemalizana, kwa demu wako ni 24/7 relationship. machangu unaweza badili kila siku type unayotaka, unachagua mwenyewe tu leo ukitaka mfupi, mnene, mrefu aliyejichubua nk.
     
Loading...