Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changudoa wanaoleka jamani???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jan 26, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Embu tumsaidie jaamaa yetu jamani
    Kuna kijana wangu amependena na binti mmoja pale afrikasana..sasa wana muda gani sijui na sitki kujua
    sasa amekuwa akiongelea sana maswala ya ndoa jana tukiwa tunafurahi pale breakpoint akasema wazi ana binti anampenda sana yeye ni cd lakini alipoamtmkia yule binti ameacha kwenda pale afriksana na amefikira kuachana na kumpenda jamaa ....ktk mazungumzo binti amesema kabla ya kuoana anaomba wakapime hili ni tatizo lingine kwa mwenzangu anampenda sana lakni anajiuliza huyu binti anamtakia nini akampime..na jana akiwa na simu akatwanga live na kusisitiza wazo lake na binti akusita kutaja masharti yake moja wapo ni hilo la kupima na jamaa amesema ni msichana wa pili kama akisisitiza anakwenda kuachana nae..usiniulize zaidi juu yake.....,Binafsi nilimuuliza unaweza kumtunza cd aliezoea maisha yenye akili kwa kweli nina mfano wa mzungu mmoja rafiki yangu ana mke kaoa kabisa azania na tuliingia asbh mchana arusi kweishna ..wanaishi swafi lakini anachotoa mzungu sijui na yule binti kwa masikitiko aliishia form six na kupata div2..mwenye kutaka ushahdi ruksa tuwasiliane..kale kabinti kalikuwa LAS VEGAS
    aliamua kuacha kabisa

    Swali je huyu mtanzania mwenzangu atamweza kweli jamaa kama mzungu alivyokula jumla...Je kama mtanzania na exp yako tumpe go ahead ya ndoa??
    J5njema
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    I see kazi anayo
     
  3. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Kipenda roho!
     
  4. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaposema 'changudoa' unamaanisha wale wanaoouza live, au hata hawa wanaojifanya 'decent' huku wanagawa bure?
     
  5. H

    Hute JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,488
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    sijakuelewa, sasa changudoa hapo ni nani? ni huyo mzungu au changudoa ni ndugu yako, changu doa ndo anapenda kupima ngoma kwanza kabla ya ndoa au mzungu?...na tatizo liko wapi hapo?
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    hao wote ni changudoa wanapishana muda tu mpwa
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,259
    Trophy Points: 280
    Kati ya changudoa na mchawi, ni yupi unamuogopa zaidi?
    Nimeoa mchawi na maisha yetu ni ya raha mustarehe
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280

    hute soma vizuri,,mzungu ni metoa mfano alishaoa na yuko na ndoa yake..
    anaetaka kuoa ni jamaa yangu soon takuwa nae tena hapo kati..na pia mwanamke yaani mamaa nae anataka kupima na jamaa kupima ni sawa na kumtupia DENI LA DOWANS wakati mhusika anajulikana
    tumsaidiaje...leo nimepanga kwanza nikatoe somo jinsi ya kukubali kwake kupima nikisubiri swala hilo hapo juu natumaini nae atapata mawazo mengine mazuri ....ila kazi ipo.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    ujatueeleza labda na wewee walewale so mnakuwa mnapasua naga zawatu usiku swafiiiii raha mstarehe kumi mko nyumban ..karibu jiran
     
  10. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    AMJUAE MCHAWI...................... (malizia basi)

     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,047
    Likes Received: 9,738
    Trophy Points: 280
    ....hula nyama mbichi!.... Wengine huamua kutulia na kuwa wake wazuri sana

     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nikwambie kitu; shida uionayo wewe ni huo uwazi wa huyo CD; yaani ile yeye kuwapo hapo barabarani akijiuza live; lkn huko mtaani kwa watu amabao akili inakutuma ni wastaarabu ni wachafu kuliko huyo cd na mbaya zaidi huwezi kamwe kujua tabia hizi chafu kwa kuwa wamejifunika na huo ustaarabu.......hawajiuzi, Huoni CD anavyojali yupo tayari kupima naweza kukuletea wanawake 100 hapa hawako tayari hata maramoja kupima kwa hiari vivyo hivyo wanaume, kama huyo jamaa yako. Waweza kuta nia afadhali ya CD mara mia!
     
  13. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Jamani tusiwahukumu watu kutokana na kuzalilishwa na ugumu wa maisha. Hao mnaowaita changudoa sidhani kama wamekuwa hiyo kitabia bali ugumu wa maisha ndio umewafikisha hapo walipo. Hawana tofauti na wabeba zege, hakuna anayependa kufanya kazi ya zege ilivyo ngumu lakini ili maisha yasonge mbele hana njia mbadala. Nachotaka kusema, wanaoitwa changudoa ni watanzania wenzetu na wana utu kama kila mmoja wetu alivyo; akipata mtu wa kumweka kwenye njia mbadala ya maisha atatoka huko aliko.

    Kwani wateja wao ni kina nani?
     
  14. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Hotel waitress, Wahudumu wa Bar je?? Wanafaa kuoa?
     
  15. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mzee changudoaa ana olekaa..tena akiamua kutuliaa huwezi amini,kwani wengine wanafanyaa kwa sida tu.
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    movie i recommend......pretty woman!
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,047
    Likes Received: 9,738
    Trophy Points: 280
    Naipenda sana hii movie....Julia Roberts na Richard Gere waliicheza vizuri sana.

     
  18. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ulivyoandika inakuwa ngumu kweli kuelewa...nafikiri ungekuwa umetumia nukta na koma za kutosha ingesaidia!

    Otherwize, nafikiri yeye anatakiwa kumfahamu huyo binti vizuri zaidi kabla ya kufanya maamuzi! Hapa watakuambia mengi like CD sio mzuri. Inawezekana binti kabadilika kweli! So uamuzi uko kwake.
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    i cant get enough of it!
     
  20. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    People do Change! Wapo walioolewa Bikra lakini wakaja kuwa malaya kupindukia.wapo malaya walioamua kuolewa wakatulia na kuwa wake wazuri.
    Wapo pia ambao awaachi asiri yao wanafanya umalaya japo ni wake za watu.
    Apa ukweli nikuwa ni hulka ya mtu tu
    Umalaya auna kabila wala dini.
    Don't make a hoe a house wife
     
Loading...