Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changudoa kaniibia, nashindwa jinsi ya kumshitaki.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee wa kurekebisha, Oct 27, 2012.

  1. Mzee wa kurekebisha

    Mzee wa kurekebisha Senior Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mara kwa mara nimekuwa nikipata huduma zao kwenye madanguro ya Temeke, Tandika na Sokota nilikuwa sijawahi kwa wale wanaosimama barabarani. Juzi nikaamua kujaribu huduma zao. Ah, hawafai kabisa wale wengi wao ni wezi nawashauri wadau wenzangu ambao mara nyingi tunakutana lakini mukiwa hapa jukwaani mnajifanya hampo yaani si wadau lakini mnapenda tun kujua habari za madanguro ni hivi kuweni makini sana na wale wanaopatikana KIMBOKa ni wezi halafu huduma zao wanapenda vichochoroni.

    NB: Wapo wanaotaka kujua kwanini nimekuwa naenda huko mara kwa mara
    SINA FEDHA YA KUOLEA, SINA FEDHA YA KUHONGA WAREMBO MTAANI
    NIFANYEJE DAMU INACHEMKA?
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Je nawe ni changudoa au? Mwanangu tumia akili yako. Umeshindwa kufikiri hata juu ya usalama wako? Kama huna pesa ya kuhonga hao changu unawapa nini? Tazama wamekuibia hiyo pesa unayosema huna/Hapa ni suala la kutumia akili vizuri mwanangu. Uchumi unao ila unaukalia tu.
     
  3. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mie, Jana nimeibiwa 32000 can hamu naoooo.... Pole wangu tupo pamoja, ila wa concord kidogo waaminifu
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Chukua tahadhari ya kuficha vitu kabla su nenda guest house!!
     
  5. Mzee wa kurekebisha

    Mzee wa kurekebisha Senior Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mimi sio changudoa nafuata huduma kwa sababu ni nafuu kuliko mtaani.
    Huku mtaani utatakiwa kulipia gesti 5000 - 15,000 lakini pale Temeke 3000
    ni kila kitu mpaka Kinga.
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huo ndiyo uchangu wenyewe. Nao wanatafuta bei nafuu sawa na unayotoa mwanangu Mzee wa Kurekebisha.
     
  7. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jina lako na tabia zako haziendani,zinaa ni deni ogopeni mungu,jua kabisa ukizini sawa na umekopa lazima ulipe kwa hiyo faham kuwa lazima uje uziniwe na wewe! Iwe mwanao,mkeo,dada yako,
     
  8. a

    alex50 Senior Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 136
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45

    Wa vichochoroni huwa wana vibwana wao pembeni, wanaweza kukuibia/kukubaka. badilika na ujirekebishe mzee wa kujirekebisha
     
  9. h

    hacena JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa anatangaza biashara
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    poleni sana
     
  11. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Abiria chunga mzigo wako.
     
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Karibu uzaramoni mke unapewa bureeeeeeeeeeeeeee! Labda usitake mwenyewe tuuu.
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    pole Mzee wa kurekebisha ulidhani unarekebisha kumbe nawe wanakurekebisha!!!!

    Kiukweli wanawake malaya kama umenizira unatakiwa uwe macho kama askari magereza anavyochunga mfungwa asitoroke vinginevyo ndiyo hayo majuto ni mjukuu.

    Mwisho cheap is expensive.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kama wangu nilipata bureeeee! si unamuona mwenyewe.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hivi mishahara imeshatoka eeh? Una mahela, umekuwa handsome ghafla
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mwanaume bahili hivi hata umuambie alete mahari ya jogoo atasema linauzwa tshs 15,000 na hanazo.
    sasa hata akioa atalisha mke huyu?
     
  17. O

    Old Member (Retired) JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 3,453
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Hilo danguro la sokota lipo maeneo gan? Em nipe raman mkuu niifanyie kaz
     
  18. Grand Master Dulla

    Grand Master Dulla JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unachotakiwa kufanya sasa na wewe ni kwenda kumchukua tena huyo malaya au rafiki yake mwambie nataka long time mpaka asubuhi halafu tafuta gest ya kwenu ukishamlala asubuhi unamwambia sina kitu unampa nauli tu na hela ya supu au mnampiga mande usiku huo huo.
     
  19. m

    matengele Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeyataka mwenyewe kaka na hayo ndo matokeo yake!waswahili wanasema vya bure gharama!kuwa makini sana siku nyngne watakuibia mpaka nguo na utambea uchi!
     
  20. m

    matengele Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeyataka mwenyewe kaka.angalia sana siku nyingne watakuibia mpaka nguo na utatembea uchi.waswahili wanasema vya bure ni ghali ndo kama yaliokupata!
     
Loading...