Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changudoa Alipochelewa Kurudi Nyumbani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Jan 24, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwanamke mmoja ambaye jina lake halikuweza kufahamika ambaye hujulikana kwa kufanya biashara ya kujiuza asubuhi ya jana alikuwa kituko katika maeneo ya Biafra Kinondoni wakati alipoamua kujianika hadharani asubuhi akitafuta mteja.
    Mwanamke huyo alikuwa kwenye kituo cha mabasi cha Kanisani ambapo alikuwa amevalia kingua kifupi kilichoshikana maalufu kwa "Kanyela Mmo". Aliwavuta watu wengi waliokuwa wakiendelea na kazi zao.

    Mwana mama huyo wengi wanaomfahamu walisema kuwa hufanya baishara ya kujiuza Uchangudoa ambao umeshamiri katika jiji la Dar es Salaam katika maeneo mabalimbali hivyo alichelewa kutoka katika shughuli yake baada ya kuwa alikuwa amelewa sana kiasi cha kushindwa kujijua kama analitia aibu taifa.

    Hata hivyo mama huyo aliyeonekana kutojali wala kustushwa na hali aliyo kuwa nayo baadhi ya akina mama waliokuwa na huruma walijalibu kumpa pesa ya kuchukulia taxi ili aweze kwenda kwake lakini pesa hiyo alikwenda kuinunulia pombe aina ya Kiloba Konyagi na sigara kisha kuanza kujiwekea mapozi kama yupo kwake.

    Hakuna hata askari aliyeweza kuja wala hata mwananchi aliyeza kuwaita maaskari bali watu waliendelea tu kufurahia kitendo hicho cha aibu

    Hivi sasa wasichana wengi wamekuwa wakifanya baishara ya ngono hadharani bila ya kujali sheria zilizowekwa, ukipita maeneo ya Sayansi eneo la Chuo cha Ustawi wa Jamii majira ya saa 3 jioni utawaona wasichan wadogo wakiwa katika makundi ya kutafuta wanaume, maeneo ya Leaders Kinondoni na Ohio ndio kazi inayofanywa na wasichana wa Kitanzania ambao wanapoulizwa kwanini wanajiuza hujibu kwa kuuliza "twende tukale wapi?".

    Upande mwingine pia wavulana nao pia wamekuwa na desturi ya kujigeuza mashoga jambo ambalo ni ukenguaji wa maadili ya Kitanzania.

    source na picha hapa
    NIFAHAMISHE news in photos .: Habari na picha :.
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni dalili za maisha bora kwa kila mtz kwa mtazamo hasi
     
  3. m

    mankind Senior Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    oya we kilimasera una undugu na charles sabi.na ye ana tabia kama yako ya kujijibu mwenyewe au ndo wewe?
     
  4. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kumbe
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Ni m bibi rika la bibi yangu mdogo wa kule Nonde Mbeya Mjini
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tulia kijana
     
  7. m

    mankind Senior Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    poa nishatulia.
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kupanga ni kuchagua!
     
  9. haibreus

    haibreus JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 262
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Usichanganye machangudoa na vichaa kaka!lete picha
     
  10. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kaaazi kweli kweli
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    huyo mama ni mentally retarded somehow ama ana frustrations na anaathirika na vilevi atuniavyo.wanaomfahamu wanasema aliwahi kuolewa na mzungu akamuacha na nyumba ambayo amepangishaa wapangaji lakini haishi vituko
     
  12. m

    mams JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii biashara itaisha tu endapo wanaume tutasusia! Hakuna kwenda huko waliko na hapo itakuwa mwisho wa storya. Kwa sasa hakuna wa kumlaumu kwa kuwa wote wanashiriki, wanawake wanatangulia na wanaume wanafuata!
     
  13. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    .
    Mkuu avatar yako inaweza kuchukuliwa kama mfano wa kuelezea kile kilichokuwa kikiendelea hapo kinondoni.
    (nothing parsonal p/se)
    .
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni aibu lakini nani wa kumgeuza moyo mwanadamu akishajiamulia kufanya atakalo
     
  15. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    nadhani sehemu ya zile ajira millioni moja manake sioni katua zozote zikichukuliwa na wahusika
     
  16. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaaaaah hiyo hata mie huwa inanifurahisha sana
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio maisha ya mjini hayo! life goes on.
     
  18. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yap life goes on....Can't kill them, can't live without them!! Get over it...
     
  19. czar

    czar JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Biashara yenye wateja huwezi ifunga wala kuizuia asilani.
     
  20. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona amevaa vichain miguu yote maana yake ni sasa hapo
     
Loading...