Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chango(maumivu ya tumbo). .

Discussion in 'JF Doctor' started by Lizzy, May 25, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani naomba kuuliza ikiwa kuna dawa ya kumsaidia mtoto wa mwezi mmoja kuondokana na maumivu makali ya tumbo (nadhani ndio waswahili wanaita chango).

    Hosp wanasema ni gas sababu ya kunyonya vidole ila mtoto mwenyewe hata simwonagi akinyonya vidole maana hata kuviweka mdomoni hajaweza bado.
     
  2. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    nenda kwa wamasai au ulizia shubiri iliyokaushwa ipo kama Tanzanite ni vidogo vidogo vipande mpasulie kipande size ya mchanga unaloweka kijiko kimoja au nenda kwa wamasai huo ni mchango ma dr. wanasema husababishwa na utosi kudunda afikapo miezi 3 utapungua na mwaka mmoja unaacha kwa sababu utosi unakuwa umefunga,unaendelea kumpa dawa ya mchango hadi atakapofikisha miaka mitano akiwa amepata homa kali au wakati wa mawingu coz homa kali pia yaweza kusababishwa na mchango ikiwa kali sana husababisha degedege dawa za kienyeji ndo zinazohusika pole mwaya mwenzio nilikuwa silali
     
  3. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Kama upo Dar, nenda pale Mtaa wa Nyamwezi kuna maduka ya dawa za kiarabu waambie kuna dawa nzuri sana za vichango vya watoto ila nenda kwenye yale maduka ya kizamani zamani sio haya mapya si unajua wachina wengi!. Pole kwa baby.
     
  4. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Yes hiyo shubiri ni ALOE VERA, au muru pale kwenye maduka utapata MURU
     
Loading...