Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changia: Weka itikadi kando..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kula kwa tindo, Jul 9, 2012.

  1. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ikiwa kwa Miaka mingi, Serikali ya Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania, inategemea makusanyo ya Ushuru wa kodi za Sigara na Vinywaji (hasa Pombe) Katika kuendesha Shughuli zake (Kama tulivyoshuhudia ktk Bajeti zote)
    Je! Endapo Watumiaji wa Sigara na Pombe wakikacha na KUOKOKA..
    ITAKUAJE KWENYE BAJETI HIZI?
    Serikali inatuaminisha kua WAVUTA SIGARA na WANYWAJI POMBE ndio wanaoliwezesha Ukuaji wa pato laTaifa hili ?
     
  2. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna watakao ingia kuchafua hali ya hewa tu...
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu hawa vilaza hawatakosa "singo" ya kutokea,kama unavyojua usanii ni fani yao
     
  4. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio maana nimesema. ITIKADI KANDO.... Na kama huguswi na hili wewe si MTANZANIA...
     
  5. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,812
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Bajeti ya 2011/12 mlipa kodi mkubwa ilikuwa kampuni ya bia Tanzania TBL.

    Walevi wakiaacha kunywa pombe, mark my words, serikali ita collapse, haitaweza kulipa mishahara ya wafanyakazi.
     
  6. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    "Naendelea kuomba Mungu na natamani kuiona hiyo siku ambayo kila mtanzania atakuwa ameokoka"
    Mungu wa Mbinguni yafanye maneno haya kuwa kweli,kwa ajili ya roho za watanzania zisiangamie"
    Kuhusu kuwa serikali watafanyaje,kwa sababu nao ni watanzania na watakuwa wameokoka Mungu
    atawapa akili ya namna gani wapate pesa za kuendesha nchi.
     
  7. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo inamaana, ili tuepuke Bajeti tegemezi tuongeze WANYWAJI POMBE?
     
  8. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu maandiko husema UOMBACHO NDICHO HUPEWA.. Pamoja tusiache kuomba Mungu atajibu tu, japo si leo...
     
  9. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mimi naona utengwe siku ya kuwaheshimu wanywa pombe na wavuta sigara kwani wanamchango mkubwa katika kuendesha Serikali ya CCM
     
  10. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo ni rahisi kuiangusha hii serikali ikiwa sisi walevi tutagoma kunywa pombe angalau kwa mwezi mmoja!!!!. Na kwa kuwa kunywa au kutokunywa sio kosa la jinai, kakuna wa kutushitaki kwa kutokunywa pombe ikiwa serikali ya JK itaanguka kwa hilo.
     
  11. P

    Papadoc Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    possibility kubwa itakuwa kuongeza Kasi kubwa zaid ya kuomba misaada nje na kukubali kuwakaribisha wawekezaji(WEZI WAKUBWA) Nchini kuchukuwa maradufu ya wanacho tupa upo hapo!!
     
  12. a

    abdy76 Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rais wa wasanii+liwalo naliwe = janga la taifa
    :wacko:
     
Loading...