Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changia wahanga wa maafa ya arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Jan 18, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Changia wahanga wa maafa katika maandamano ya amani arusha. Tuma mchango wako kwa m-pesa 0753 444 443, zap 0688 111 161 na tigo pesa 0659 173 663 au fika ofisi ya mbunge.
    Changia kiasi chochote kitasaidia.
    Godbless lema(mp).
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    hapo ndipo kwenye utata..mangi na pesa.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wasiwasi wako tu mkuu, mchango wako utafika kwa wahanga.....
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    sawa mkuu, lakini kwanini kuchangishana kwani wanadai fidia? kutakuwa na mekanizim ya kuoditi haya mapato?
     
  5. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyewe bado hajamaliza kuclear madeni ya uchaguzi , michango iende moja kwa moja kwenye family kwanza walipata za kuwatosha uu umatonya ni kwa maslahi ya nani?
     
  6. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Serikali ifidie kwani si kuna tume ya maafa chini ya waziri mkuu?
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    lengo ni kuwasaidi majeruhi pamoja na yatima...kama wasiwasi wako pesa utakayo toa unaweza kufika Mount meru/ukaenda kwenye familia husika ukatoa msaada wako....
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wako bize na madeni ya dowans, UDOM, DUCE
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Anadaiwa bei gani?, na kosa mtu kudaiwa bona Tanzania inadaiwa na Rostam Aziz zadi ya bil 94, itakuwa ajabu Lema kuwa na madeni!?.... unaruhusiwa kupeleka mchango wako moja kwa moja
     
  10. V

    VKEY Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali itatuzoea, jambo la msingi ni kujenga hoja za kuibana serikali iwahudumie watu hawa mambo ya kuchangishana kila cku wataona ndo mpango mzima kuwapiga piga raia wasio na hatia then hao hao raia wanyonge tuchangishane kutibu majeraha. Ni upuuzi na inauma sana.
     
Loading...