Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changia TV IMANI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bornvilla, Dec 14, 2011.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Assalam alaykum
    warahmatullahi wabarakatu -ewe mpenda kheir napenda
    kuchukuwa fursa hii adhwim
    kukuomba ujeufanye biashara
    na Allah(.s.w.t) siku ya tarehe
    18.12.2011 kutakuwa na
    mchango wa TV IMAAN katika uwanja wa Taifa jijini Dar-es-
    salaam. Ndugu katika Imani, kwa
    waliopo Tanzania, Tafadhali I
    copy msg hapo juu na uifanye
    kuwa status yako kwa leo, na
    watumie ndugu zaidi ya 10
    katika imani kama sms ili Tamasha la kuchangia Radio
    Iman lihudhuriwe na wadau
    wengi wenye nia na haja ya
    kuchangia Tv Iman
    Ndugu Yako katika Imaan We hereby take this golden
    chance to request you come do
    business with Allah(s.w.t)on
    the 18.12.2011.TV IMAAN is
    giving you a platform to do
    business with ALLAH by organizing a fundraising for the
    TV at the National Stadium-Dar-
    es-salaam Tanzania from 8am
    to 4pm.come and invest in your
    hereafter.Muhammad Matano
    the Programs Controller Please copy some of our status
    regarding the TV IMAAN
    FUNDRAISING on the 18.12.2011
    at the NATIONAL STADIUM in
    Dar-es-Salaam and make it your
    status or send it to your friends like s.m.s.this will really help in
    spreading the word as we are
    running out of time please
    please help us in the name of
    ALLAH. KWA WENYE NIA YA
    KUCHANGIA TV IMAAN KUPITIA
    MABENKI....................... TV IMAAN BANK ACCOUNTS: AMANA BANK LTD ACCOUNT
    NUMBER : 001110001660001
    TSHILLINGS.
    KCB (T) LTD BANK ACCOUNT
    NUMBER : 024272000891
    TSHILLINGS. NBC BANK LTD ACCOUNT
    NUMBER : 026132000050
    TSHILLINGS. Kwa wale wanaotaka changia
    TV Imaan kupitia mitandao ya
    simu hizo hapo chini. M-PESA 0767 627284 TIGO- PESA 0713 627284 Z-PESA 0778 627284 Changia TV Imaan kuleta NURU
    katika Nyumba yako bi idhini
    LLAH. MSIKOSE KUFIKA KATIKA
    KONGAMANO LA KUCHANGIA TV
    IMAAN TAREHE 18.12.2011
    UWANJA WA TAIFA DAR ES
    SALAAM KUANZIA 2 ASUBUHI
    HADI AL ASR.
     
  2. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,816
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    hyo tv ndio ipo wapi?
     
  3. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ili wahubiri fitina na unafiki?
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Naama Ujumbe umefika.ama hakika hakuna linaloshindikana mbele ya ALLAH
     
  5. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ili mkaendeleze udini wenu wa kipuuzi? Mimi ni musilim safi ila cwez kutoa hata sent kuwachangia nyie wanafiki.
     
  6. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kama ujumbe haukuhusu nini kinachokuuma? Acha wenye moyo wajitolee! Kama ulidhan vifaa vya makanisa tu ndio vyenyehaki ya kufanyiwa harambee basi utakuwa na matatizo ya kifikra. Kwanini wewe kama mkristo hupendi kusikia zuri lolote linawashukia waislam?
     
  7. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inshara
     
  8. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu hapa kanisa linatoka wapi! We convice watu waje wachangie, si unaona wenzio harambee wanataka mil 120 wanapata 240, kutoa ni moyo sio jazba, naomba utuletee feed back mmdpata kias gan.
     
  9. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sio jazba ndugu yangu! Kuna watu wanaudhi. Tunachopigania ni kuuokoa umma kutoka katika maovu na kwa hakika hii ndio biashara nzuri kufanya,kwani hapo ni kuweka kwa Mwenyezi Mungu hakiba ambayo haiozi na wala hakuna mwizi atakekwenda kuiba hifadhi hiyo. Haya tufanye kujiandaa kwani huenda jema lako la leo kesho likakukinga na moto.
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Kanisa linahusika nini hapa?
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kuna Paroko wa hapa jirani amepata huu ujumbe, sasa ameniambia tuangalie uwezekano wa kuleta mchango wa Parokia yetu.
    Inawezekana, na sie tufanye biashara na Allah?
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    eleza tv ishaanza ama bado? iko mkoa gani? imeanzishwa kwa ajili ya waislamu peke yao au watanzania? mpaka sasa mmeshapata kiasi gani na mmefikia wapi na mmepungukiwa kiasi gani? ukiweka details sawa utapata mchango
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    ndiyo, hakuna lisilowezekana, lakini nitajie machache yaliyowezekana hapa Tanzania-mimi nimeona haya machache: shule zetu nyingi hufanya vibaya, hatuna huduma bora kwa jamii eet cetera.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mimi nipo tayari kuchangia ila pesa zangu zinatokana na biashara yangu ya kuuza nyama ya nguruwe na pombe, je pesa hii itapokelewa? naomba kujulishwa ili nitoe harambee yangu.
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kawapelekee wakirisito wenzako Sabato Masalia, nadhani watakushukuru sana.
     
  16. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mh! Tv Imani!
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapa wanaoomba mchango ni Tv Imaani na sio wakirisito sabato masalia, jaribu kushirikisha ubongo wako.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Radio imani malaria sugu ana hisa huko amwalike Dr. Slaa awachangishie.
     
  19. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kama utachangia changia, Kama hutoi nyamaza Kwan lazima uongee ktk kila post
     
  20. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na kama kweli wewe ni mwislamu huenda ni wale vuguvugu (si baridi wala moto).
     
Loading...