Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changia TV IMANI Kwa M-pesa na Account Hizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bornvilla, Dec 15, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    KWA WENYE NIA YA
    KUCHANGIA TV IMAAN KUPITIA
    MABENKI....................... TV IMAAN BANK ACCOUNTS: AMANA BANK LTD ACCOUNT
    NUMBER : 001110001660001
    TSHILLINGS.
    KCB (T) LTD BANK ACCOUNT
    NUMBER : 024272000891
    TSHILLINGS. NBC BANK LTD ACCOUNT
    NUMBER : 026132000050
    TSHILLINGS. Kwa wale wanaotaka changia
    TV Imaan kupitia mitandao ya
    simu hizo hapo chini. M-PESA 0767 627284 TIGO- PESA 0713 627284 Z-PESA 0778 627284 Changia TV Imaan kuleta NURU
    katika Nyumba yako bi idhini
    LLAH. MSIKOSE KUFIKA KATIKA
    KONGAMANO LA KUCHANGIA TV
    IMAAN TAREHE 18.12.2011
    UWANJA WA TAIFA DAR ES
    SALAAM KUANZIA 2 ASUBUHI
    HADI AL ASR.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,579
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 280
    Wakati mnaanzisha mlifikiri inatumia makaratasi
     
  3. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwani wale wanaoanzisha makanisa na kuitisha harambee walifikiri kutumia makaratasi?
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,244
    Likes Received: 11,589
    Trophy Points: 280
    kuna nguruwe wangu mmoja anavunja banda daily nimemchoka sana, nitamleta ofisini kwenu mfanye mnada na malipo ndo mchango wangu.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,579
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 280
    Eeehhh eeehhhhhhh
    simo mchanga wa pwani huo
     
  6. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    think like a man not like an animal (hawayan)ww
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,244
    Likes Received: 11,589
    Trophy Points: 280
    Kipindi Yusuph Makamba ni mkuu wa mkoa wa dar alihudhuria mahafali ktk shule ya Kifungilo kama mgeni rasmi akashiriki kunadi baadhi ya mazao yaliyoletwa kwa ajili ya harambee ya shule iyo, moja ya wanyama wa kufuga aliyowanadi ni hii kitu na akasema sio mbaya kuuza ilimradi hujala.
     
  8. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Khaa...
     
  9. King2

    King2 JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mnataka ela ya bure ehee!
     
  10. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nyie ndio wenye haki ya kupewa za bure? Nadhani shule haijakusaidia lolote zaidi ya kujua kuingia internet na kuandika ulichoandika.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kutoa ni moyo si utajiri.
     
  12. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sure......ndo maana Mh. Mbowe aliendesha harambee juzi ya kuchangia ujenzi wa msikiti wa Rambo kule jimboni kwake.

    Kutoa ni moyo.
     
  13. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii TV ina uhusiano na redio imani? Kama ndio nawashauri pesa mtakazozipata jaribuni kuajiri watu waliosomea fani ya uandishi wa habari ili wafanye kazi hizi za kitaalamu. Acheni kuokoteza watu ambao wamepitia madrassa alsur tu, ambao kazi yao ni kupandikiza chuki kutokana na kutokuwa na weledi katika fani ya uandishi wa habari kisa mnapata unafuu wa kuwalipa peanuts!
    Pili kwenye TV yenu nawashauri mumuunge mkono JK kwa kutangaza kilimo kwanza, mulitumie shamba la bi fatma kimario (mkuu wa wilaya ya Igunga) kule mbezi kama mfano kwa kuonesha mifugo yake ilivyonawiri kwa kuwa na mafuta ya kutosha.
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mgeni rasmi atakuwa nani?
     
  15. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kama kweli una elim basi elim yako bado imegubikwa na Giza, siku ukipata faham utajua ujinga wako ni nini.
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu mr mak habari za siku long time no see you..
     
  17. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu tunashukuru kwa kutukumbusha, maana siku zote mambo ya kheir watu huwa hawayapendi. Ila lingetoka tangazo la kuhamasisha ushetani watu kama Pdidy,Daudi etc wangependa wawe vinara. siku zote kuwajua watu wa shetani ni rahis mno.

    Mtoa mada yeye katoa ukumbusho na hajamlazimisha mtu na michango ipo kiimani zaidi sasa kama wewe unaona ufahari kuandika masuala ya nguruwe au or any satanic beh jua kuwa unajidharaulisha na kujianika uwezo wako wa kufikiri.
     
  18. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    you dont see me where? kama ni humu Jf daily nipo muulize Md.
     
  19. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawayan ndio nini mkuu?
     
  20. i

    issenye JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 60
    Wiki iliyopita kulikuwa na thread inayozungumzia Mbowe kuandaa harambee ya kuchangia ujenzi wa msikiti. Ajabu ilipata upinzani mkubwa toka kwa ndugu zetu waislamu, wakisema kuwa sheria za uislamu haziruhusu harambee (mt unatakiwa utoe kimya kimya). Iweje hilii la kuchangia redio imaan hawalipingi? au kwa kuwa wanalifanya wao wenyewe waislamu? Tunaomba ufafanuzi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...