Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changia Mawazo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ossy, Dec 30, 2011.

  1. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wakuu nimeombwa ushauri na rafiki yangu,naomba mawazo yenu pia...
    Ni hivi: Mshikaji alikuwa na uhusiano na msichana wake wa kwanza uliodumu miaka minne hivi,katikati ya mwaka 2010 akakutana na msichana mwingine ambaye alianza naye mahusiano bila msichana wa kwanza kujua,baadaye msichana wa kwanza akajua basi akaamua kumwacha mshikaji but kwa shingo upande coz alikuwa bado anampenda na jamaa kwa vile alikuwa amenogewa na penzi jipya akaona poa tu,akawa ameachana na wa kwanza japokuwa mawasiliano ya kawaida yalikuwepo, Sasa hivi juzi ananiambia huyu she wake wa pili amemchosha coz she anawivu mbaya hataki hata atoke home,hata akipokea simu she anataka kujua ni simu ya nani,kifupi she anakaba paka penati,ukonvi wa kila siku usioisha na visirani,yaani haipiti wiki wanakwaluzana na issue kama hizi kwa she wake wa zamani hivi vitu havijawahi tokea,akisema hivi she anasema hivi,sasa jamaa anataka kumwaga na kurudi kwa yule wazamani coz bado wanawasiliana na she bado anamfili jamaa,wakuu toeni maushauri na mwenye swali ntajibu kwa niaba ya mshikaji coz namfahamu sana.Nawakilisha.....
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    She. . . She. . .She. . . She. . .
    Nashangaa mshkaji wako hujamwita He. . He. . . He
    Au yeye hana jinsia?
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Lizzy ulilala wapi leo?? Ungekuwa karibu yangu ningekukoboa mikwezi ya uhakika!!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaaha. . . .haya fanya haraka kabla nywele hazijaota.
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nimekusoma Lizzy,hiyo ni kifupisho tu ili mada isiwe ndefu,haya mwaga maushauri basii mdada!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naogopa utakua mrefu sana.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    mwambie jamaa aache tamaa ya kutaka kote kwa pupa
     
  8. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    we mwaga tu mdada,tutajitahidi tuusome hata kama mrefu mkuu!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mwambie atafute mwingine akimchosha ambwage atafute mpya mpaka watimie dozen
     
  10. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mkuu c kwamba anataka kotekote,ni kwamba anajuta kwa jinsi huyu msichana wa tabia yake ilivyo,imagine she anajibizana naye as if kamuoa,je wakioana c balaa kaka!
     
  11. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Angel hiyo c noma mkuu! mshikaji c kicheche,its just she wa sasa anamchosha,kuna siku nilikuwa home kwake cmu ya mshikaji ikaita,acha huyo she aikimbilie.....nilichoka!
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo asome alama za nyakati kuna wadada wengine anatunza kinyongo anajifanya anakupenda kumbe analake moyoni na hapo jamaa akijiachia tu kwa wa pili na kwenda kwa wa kwanza ujue kabisa atalipiza kisasi jinsi ulivyomanyia ili muende sawa..

    happy new year!
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kabisa! Halafu nakufinya na masikio manake leo umekuwa kichwa ngumu kweli!! We ngoja nije utanitambua....... na ivi nina hasira na wewe???
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We kakondoo hizo hasira kakupa nani?Mrudishie haraka sana.

    @Mto mada, kua na heshima wewe.Ungekua unamwaaddress dada yako nae ungekua inamwita she?
     
  15. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nimekusoma mkuu!
     
  16. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Unaweza kuta huyo dada wa mwanzo naye keshawahiwa na wajanja!!!!
    Huyo jamaa yako ana tamaa sana, mwambie aendelee na huyo aliye naye sasa maana "mchagua nazi hupata koroma".
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    @Ossy.....mwambie rafiki yako atulie kwanza afanye uamuzi yakinifu, asije akarudi kwa mdada wa kwanza akitegemea mambo mazuri lakini kumbe akakuta mambo yamebadilika. Ni bora arudishe ukaribu kwanza ili asikilizie hali ikoje kabla hajaamua kurudi!!!
     
  18. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mkuu Lizzy,nshasema nafupisha mada mkuu! okey ntamwita mdada....mwaga ushauri basii....
     
  19. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    poa mkuu! nimekusoma....
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    We ndo umenisababishia, kwanza jibu PM yangu!!
     
Loading...