Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changia mawazo hapa. Pia jifunze toka kwa mawazo ya wengine

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kig, Sep 7, 2012.

  1. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Napenda sana kununua gari inaitwa SUZUKI KEI yenye CC650 hadi CC660 (Angalia picha hapo chini). Lakini naamini kila aina ya Gari ina uzuri na matatizo yake hasa kwa mazingira ya Bongo. Pia huwa naamini kabla ya kufanya jambo lolote ni vizuri kupata ushauri toka kwa watu wenye uzoefu na utalaamu kwenye jambo husika. Kwa hiyo Tafadhalini wenye uzoefu na hizi gari SUZUKI KEI mnipe mwangaza juu ya uzuri na matatizo yake ili niisingie kichwakichwa halafu nikaishia kujuta. Natanguliza shukrani kwa michango yenu. Asanteni
     

    Attached Files:

  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Safi sana Mkubwa!
    Hakika humu jamvini kuna kila aina ya member!
    Hebu tuwasubirie wadau waje!
     
  3. M

    Mgoda simtwange Senior Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hizi gari nzuri sana. hazili mafuta, kabisa maana cc ndogo. Kama vipi nunua tu mkuu.
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    umeongelea utumiaji wa mafuta tu,vipi upatikanaji wa vipuli,na mambo mengine muhimu!!dadavua kiongozi watu tule shule!
     
  5. peri

    peri JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mi sina uzoefu nalo ila nakushauri angalie uimara wake kulingana na mazingira uliyopo na shuhuli unazofanya.
    Pia jaribu kuzunguka ktk maduka ya spea ktk maeneo uliyopo ulizia kama vifaa vyake vinapatikana na bei zake.
    Wengine watachangia zaidi.
     
  6. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    angalia mwaka lilotengenezwa,spare parts kama zinapatikana,utalitumia kwa sshughuli gani?kama its for the family ,je itakutosha wewe na familia?,,barabara unazotumia mara kwa mara,je gari hilo litastahimili?,,pia nakushauri utafute mtu mwenye gari kama hilo,atakuwa na ujuzi zaidi na uzoefu kuhusu hilo gari....nakutakia kila la kheri
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Gari ambazo wenzako wameshazichoka Japani, wewe nunuwa tu likikutesa utajuwa kwanini wao walilipeleka mnadani.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    zomba unanchekesha! Bongo magari yanayopita barabarani 98% ni mtumba, 2% ni ya mafisadi na majini (v8) ya sirikali yako tukufu!

    Kijana, ingia google, angalia users' reviews, comments juu ya hiyo gari yako tarajiwa. Utapata majibu yote kutoka watumiaji dunia nzima. Hongera kwa kutaka kujikwamua.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siku tukiacha kununuwa mitumba ndio siku Tanzania itakapo anza kuendelea. Nakuhakikishia anza leo kuacha kununuwa mitumba, uwe wa nguo uwe wa gari, utaona unavyopiga hatua za kimaendeleo.

    Think big to become big. Mitumba inatudumaza.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Very Low!
    Industrial revolution ndo mwanzo wa kuendelea, sio kununua brand new car, shirt, underpant, tie, fishing gears etc from europe.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na hiyo industry itakutengenezea mitumba? Think!
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Economic growth haiji kwa ability to purchase but ability to produce. . . . Unless maendeleo unayoyaongelea wewe ni maendeleo ya kuongezeka kwa foleni kwasababu ya magari mengi.
    The indicator that has been used by your darling several times,
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ungeelewa hayo usingepinga kauli yangu ya kuachana na mitumba. Ni lini utaanza kutengeneza wakati akili yako iko kwenye mtumba? wale wanakuuzia mitumba ili wapate kutengeza vipya kwenye viwanda vyao. Hivi mbona uko finyu sana, umesoma shule ipi? St. Nyerere?
     
  14. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    acha ujinga wewe ... too much ... nani hajui kwamba hayo magari yameshatumika

    Je zile meli mbili zilizoua wanzibari mfululizo mv. Islender na hii ya juzi zilinunuliwa mpya au mitumba ?
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndio muache kununuwa mitumba, mjifunze kujivunia vipya ikiwa mnataka kubadilika. Mifano mizuri umeiweka mwenyewe ya hizo meli, zinawaua, nyie bado tu.
     
  16. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mbona una dharau sana mkuu. Mbona unajivuna sana na utajiri/uwezo wako wa kununua magari mapya? Kama huna hoja ya kuchangia mawazo kaa pembeni ili wenye nia njema na maada hii wachangie mawazo
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Badilika, sio dharau. Ishi bila kuteseka, kwanini ukanunuwe mtumba wa wajapani? au nguo alishovaa mzungu, zinanuka jasho? Halafu huyo huyo kesho utaandika kuwa mzungu mbaya huku shati ulilovaa limetumiwa na yeye na ndio unatamba nalo.

    Kuwa mzalendo. Bora ununuwe pikipiki mpya kuliko mtumba wa gari. Au ukashoneshe gwanda la khaki jipya kuliko kwenda manzese kununuwa gwanda la aliyekufa ulaya.

    Zamani mitumba tulikuwa tunaita "Kafa Ulaya".

    Halafu tunataka maendeleo!
     
  18. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
     
Loading...