Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changia maoni yako hapa:

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Brightman Jr, Mar 23, 2012.

  1. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bila shaka sote tunafahamu hali ya kisiasa inavyoendelea huko Arumeru mashariki ambako vyama mbalimbali vya siasa vinajitahidi kunadi sera kwa Wanaarumeru ili mgombea wao aweze kuchaguliwa kuwa mbunge wa jimbo hilo. Kwa mtazamo wangu mpambano mkali ni kati ya CCM na CHADEMA. Sasa.., ni chama kipi kitaibuka kidedea tarehe 01.04.2012. Toa maoni yako ukidokeza asilimia za ushindi kwa vyama hivyo. Kazi kwako.....!
     
  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! hapa ngoja tuwaachie watabiri !
     
  3. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata wewe waweza kutoa maoni bila shida yoyote; watabiri si lazima sana hapa.
     
Loading...