Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changia maada; semina ya miss tanzania inaendelea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jackalikumtima, Apr 29, 2011.

  1. j

    jackalikumtima Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa tunajadili ni namna gani au ni wakati gani Mrembo anaweza kuvuliwa taji la Miss Tanzania. kuna warembo ambao wameisha fanya matendo ambayo hayapendezi na bado hawakuchukuliwa hatua yoyote ikiwa ni pamoja na kuvuliwa taji. je ni kanuni zipi tuziweke ili kubana au kuhimiza nidhamu kwa warembo?
     
  2. j

    jackalikumtima Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajumbe wanasema kuwa mrembo akituhumiwa tu, anyanganye taji
     
  3. j

    jackalikumtima Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thom Chilala anamsifia Jeneveva, Miss Tanzania wa sasa
     
  4. j

    jackalikumtima Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lundenga anawatetea warembo maana masupa staa kokote duniani wanasumbuliwa na kuandikwa andikwa!
     
Loading...