Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changia chochote kuokoa maisha ya doctor ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mayoscissors, Jun 30, 2012.

  1. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Dear all,

    Thank you very much for your candid support in this.
    I would like to bring to your attention that we had a meeting this afternoon between myself and a team of specialist to discuss modalities of collecting contributions.

    In order to efficiently coordinate contributions it was agreed to use m-pesa agent number 31915 belonging to Christine Hobokela and and tigo pesa agent number 05416 belonging to Hedaya Stephen Mwaitenda.

    For those who want to send foreign currency (USD) please send to Dr. Hobokela Stephen, Stanbic Bank Tanzania Limited Account number: 024003849360, SWIFT CODE: SBICTZTX

    The reason I'm sending this is because I have been asked several times to clarify on this and after consuling with MAT president, he advised me to provide this clarification.
     
  2. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa...umesomeka... tupo pamoja....ila ulinzi zaidi unatakiwa kwa dr uli
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru sana kwa taarifa
     
  4. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    We still need solid evidence and connection between the MPESA number and account in connection with the Dr, we like to help, but we need to trust this is valid, please help to help Dr. Ulimboka.
     
  5. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 572
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 60
    thanx..nina ka elf tano..nakatuma soon..katasukuma
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    thanx! Invisible kwa nini jF tusitume as a family?
     
  7. J

    JeanPrierre Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hello, wengine tuko ugaibuni, we would like to contribute something, ila tunahitaji tu namba ya simu ya kaka yake Dr. Ulimboka "Dr. Hobokela Stephen", kwa ajili ya kumpa taarifa muhimu ili aweze kuchukua hela. Hope njia nzuri ni Western Money Union Transfer. Mwenye namba yake please!!!!!!
     
  8. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    makubwaaa!!

    mamilioni ya watanzania wamesahaulika, na kila siku wanaendelea kufa ma-hospitalini kwa migomo yenu madaktari, na watu woote now wanamuongelea huyo mtu mmoja ulimboka na sasa eti achangiwe, mu-mewasahau watanzania mamilioni wenzetu...!! poor them!!

    kweli watanzania ni watu wa ajabu saana..!!
     
  9. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunamchangia victim wa mfumo dhaifu, srikali ina uwezo na jukumu kwa wagojwa wengine
     
  10. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Utapeli mwingine huu!! yeye kachangia nini katika kuokoa maisha ya ndugu yangu ambae kapoteza maisha eti wapo kwenye mgomo - kila mtu atabeba mzigo wake mwenyewe mbele ya Mungu.
     
  11. M

    Maboga Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mchango wa hiari. Wewe kama huhitaji kuchangia nyamaza kimya. Hatuko hapa kujadili yeye amechangia nini kwa wengine. Usihukumu kwani wewe nawe utahukumiwa.
     
  12. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Cha msingi hapo mkuu wanatakiwa kuweka Branch coz SwiftCode ipo you can do a transfer which I know is cheaper than the western Union format.
     
  13. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Afilie mbali huko!!!!!
     
  14. b

    big niga Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    ...let him die,yeye ameshindwa kutoa mchango wa huduma kwa wagonjwa mpaka wanakufa, wewe unatuwekea ujinga,wale waliompa kipondo wangeomba mchango wa kummalizia inshallah tungewachangia fasta..doctor hawazi fanya kazi bila nesi au driver wa kumpeleka job mbona hawawatetei wanajipendelea wao..let him die
     
  15. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    awashauri ma dr wenzake warudi kwanza kazini, vinginevyo siungi mchang6
     
  16. K

    KISIMASA Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bahati mbaya sana maka hilo ni wazo lako mwenyewe. Mgomo unakutisha, ila ufisadi unaukumbatia. Namnukuu mwalimu nyerere," kila kukicha wendawazimu wanazaliwa" wengine tutachanga
     
  17. u

    uhemeli Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natoa pole sana, lakini niiombe serikali iwajibike moja kwa moja kumtibu huyu ndugu yetu. Mbona wanasiasa serikali inajitoa kimasomaso kuwapeleka ughaibuni kutibiwa, iweje huyu Dr. kunakuwa na uzito. Hii inanipa wasiwasi kabisa, huenda serikali yenyewe imesababisha janga hili kwa nini mnakuwa hivyo? Hivi Mungu atakapotokea mbele ya macho yetu tutasemaje siku hiyo? Hebu tutambue pia uwepo wa Mungu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. K

    KISIMASA Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nchi inahitaji ukombozi wa elimu. Kama unajiita msomi halafu hujui hata scheme of service in hatari. Kabla ya kuropoka na kupost jichunguze because you are what you write! Kwa sababu ilivyo mshahara wa all health personnel unkuwa-callibrated kutoka mshahara wa dk sasa ubinafsi hapo uko wapi?
     
Loading...