Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, Mar 11, 2012.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    CHADEMA inapenda kukushirisha,wewe mwananchi,mpenda maendeleo,mwanaharakati,na yeyote mwenye mapenzi mema na Taifa la Tanzania.Mchango wako ni wa maana kubwa sana,katika ukombozi wa Taifa.Tafadhali changia CHADEMA
    changia Haki
    Changia mabadiliko.

    MPESA
    ... ... 0757 755 333
    0763 744 334
    0763 766 333
    0758 003 509

    AIRTEL PESA
    0684 424 229
    0684 424 144
    0684 425 222

    TIGO PESA
    0655 788 333
    0718 611 168
    0718 611 126

    Namba zote zimesajiliwa kwa jina la "CHADEMA ARUSHA.

    Mungu akubariki sana

     
  2. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana. Nashauri ili wachangiaji tuwe na imani na mwamko zaidi toeni update za michango hapa hapa
     
  3. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mwenyekiti kanunulia nyumba Dubai pesa za ruzuku?
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndiyo...... Una Lingine?
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Angalizo!

    ONDOA USISIEM HAPA KOROBOI WAHED WEE!
    pesa gani ya kununua nyumba huko ulikowaza?
    Tumia kichwa kuwaza na kutoa majibu!
     
  6. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi vyama maskini bwana vinasumbua sana khaah kwani lazima viwepo maana vinaongezea tu mzigo wananchi maskini
     
  7. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa. Tunahitaji mwongozo ili kujua kuwa hela zitakazochangwa zimeingia mfuko gani na mtoaji apewe feedback ili tuweze kuhoji endapo kuna dalili ya ufisadi
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwakuwa uko kwenye kundi la kupata unawandanganya wananchi..lile kundi la kutumika

    Sidhani kama mtu una akili timamu unaweza kutoa pesa zako kumpa meneja wa bar...

    Then, utakuwa huna kazi na hizo pesa..anyway inaonekana mnatafuta njia ya kupitisha fedha haram..

    Hakuna mwananchi atachangia isipokuwa ni ujanja wa chadema kupitisha hela chafu..polisi na BoT wawe waangalifu..
     
  9. m

    mzizi dawa Senior Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe machoko wapo wengi!simkwe wa Loasa tuu?
     
  10. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Jamani maswali mengi ya nini? nyie wageni nnjii hii nini?ukiwa mfuasi wa vyama hapa ni shurti uwe unaufikiri kwa kutumia moyo badala ya ubongo, hatua zozote za kuwahoji wateule wetu ni utovu wa nidhamu...

    ...Wewe tuma pesa tu ili wateule wetu waendeleze harakati "zao" kiuraiiniii, hakuna haja ya kuwafanya wawe accountable, by the way uwa hawafanyi makosa, nchi tambarare hii...
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Naona magamba wameamua kuvuruga thread.

    Mkuu Nanyaro usiwajali sana hawa michango inakuja, kama tunalipa mabilioni ya kodi halafu magamba wanachezea, basi mtuache tuwape CDM nao "wachezee". Inawauma nini? Mnaogopa nguvu ya umma, sio?
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ni kiongozi gani wa chadema aliyetoa ombi hili, ni lini na wapi, wewe uliyeanzisha thread ni nani kwenye cdm na nikwanini asianzishe thread ya maombi kiongozi wa chadema?endapo tutachanga Hela zitafanyia nini?
     
  13. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nitarusha buku leo leo kwa kuanzia!
     
  14. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye Bold, if am not mistaken ni mwenyekiti wa CDM Arusha.
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nitachangia kidogo nilicho nacho
     
  16. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Heri kuwa maskini wa fedha kuliko kuwa maskini wa mawazo kama wewe. Mshamba, una elimu ndogo na uelewa mdogo na hujakombolewa kifikra, unayeamini kuwa kusoma darasa lenye vumbi huku ukiwa umekaa chini ni haki yako...

    Kwa taarifa yako wewe ****, Mit Romney anatembeza bakuli kubwa kuliko hili la CDM, Obama bakuli lake ndio zaidi na ndio utaratibu wa nchi zilizoendelewa kuwa good leader will come from people themselves na sio kutoka katika fedha chafu za wahindi kama mnavyofanya nyie magamba. Kuchangia chama ndio future ya Tanzania wewe mjinga unayejiita kiboko ya wapumbavu wenzio
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Wewe ISMAIL JUSSA mbona unatoka povu sana wakati hela ni zetu sisi na CDM ni chama chetu. Kwa upumbavu wako unadhani kuna mtu huku JF ambaye hajitambui na kuogopeshwa na nyau kuwa fedha haramu. Mbona jamaa yako Adam Malima kaliwa M23 na changudoa ambazo zingenunua madawati kule kwenu mkuranga hatusemi ni fedha haramu??

    Vipi ulikwenda kumpokea profesa leo? Kesho anajiunga na swaiba ake Said Miraj...
     
  18. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hayo ni mambo ya magamba, cdm hakunaga.
     
  19. T

    Topical JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Toa ndugu toa ndugu wewe ubaki na baiskeli yako mimi ninunue helikopta???

    Sawa usijali nimewapa tahadhari wananchi wenye kutumia ubongo kufikiri..

    Hiyo michango sawa tu michango ya makanisa yanayojiita ya manabiii..no auditing

    OK wajinga ndi waliwao..

    BESIDES, nimeitahadharisha serikali yangu kuwa huenda pesa chafu zikipita humo..wafuatilie..kuna noma mkuu hapo..
     
  20. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Magwand.a have failed to wisely spend their monthly subsidies to an extent of soliciting financial assistance from poor Tanzanians who barely earn enough to provide for their families.
     
Loading...