Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHANGIA CHADEMA LIVE kupitia STAR TV: IJUMAA 23 Machi SAA 2 - 4 Usiku

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by amani.sg, Mar 18, 2012.

  1. a

    amani.sg Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ijumaa tarehe 23 Machi kuanzia SAA 2 hadi 4 Usiku kutakuwa na hafla na kipindi maalumu kupitia STAR TV cha kuchangia chadema ili kukiwezesha chama kufanya harakati na kazi kubwa iliyopo mbele ya siasa ya ukombozi.
    Hafla hiyo itaongozwa na Mhe Freeman Mbowe (MB), Dr W Slaa na wabunge wa chadema na marafiki wote wa chadema watajumuika pamoja katika hotel ya Naura springs - Arusha.

    LIve STAR TV - utaweza kuchangia kupitia MPESA, TIGO PEsa na Airtel Money kwa namba hizi:
    0757 755 333
    0763 744 334
    0684 425 222
    0655 788 333
    Namba zote zimesajiliwa kwa jina la CHADEMA ARUSHA.
     
  2. commited

    commited JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asante sana mkuu ni good movie, cdm mbele kwa mbele.. Chama makini huchangiwa na kuendeshwa na wanachi makini na wenye moyo wa uzalendo. Kila la kheri cdm. Mungu awe nanyi siku zote. R.i p ccm
     
  3. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kwa taarifa, bali tunaomba mtumie coverage mtakayoipata kuwaelimisha wananchi nguvu waliyonayo

    View attachment 49603
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tutachanga kw moyo mkunjufu kabisa lengo ni kumtoa ccm pale alipo
     
  5. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hongera! Nimefurahia utaratibu huu kwani hata J. K. Nyerere alitumia mbinu ya kuomba michango kwa wananchi ili kuleta umiliki wa chama kwa wananchi..
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    mimi nshatupia mzigo tayari.

    mama+baba+madogo 6+ mwanangu = watu 9*2000= 18,000.

    bado nadaiwa 18,000 za kuikomboa Tanzania.

    lazima nizitume kabla Arumeru haijakombolewa.
     
  7. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama wananchi waliiweza kuchangia vita ya kagera, huu ukombozi wa arumeru ni swala dogo sana.
    Changamoto moja kwa CDM, ni kwamba wao wanataka michango interms of money tu? Wakati wa vita ya kagera wananchi walikuwa wanapeleka chochote walichonacho. Mwenye kuku twende,ng'ombe twende, hela twende....
     
  8. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuko Pamoja katika Ukombozi wa Taifa Letu, "Tumeanza na Mungu, Tutamaliza na Mungu"
    Tuhamasishane kwa wingi Ijumaa.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee!
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuchanga si tatizo wenye mapenzi na hicho chama watachanga...tatizo ni matumizi.
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh! wapiga debe kumbe nao wapo?
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    CHADEMA bwana..very interesting program!! Namsubiri Tumntemeke & co waje na comments zao majitaka hapa JF.
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    pamoja wakuu.
     
  14. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utaratibu huu ni
    safi sana kwa wana
    chadema, ukiwa na
    chochote tupia ili
    tujenge chama chetu. Naamini kwa mfumo huu tutaweza kujenga chama chetu mpaka vijijini. Mwalimu nyerere alitupa uhuru kwa michango. Watanzania bado bado hatujapata uhuru, tuanze ukombozi.
     
  15. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli nimekubaliana na maneno ya Nape wafadhili wameingia mitini, baada ya kuona hakuna ukombozi bali viongozi kuendelea kujitajirisha kupitia siasa.
     
  16. U

    UTANIPENDA Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA hii mmecheza akili. Safi sana. Mimi nimesharusha mpesa na tutatazama hiyo live show. Nassari mbunge wa arumeru awepo tumuone.
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hata mimi tayari nimechangia milioni 30.
     
  18. j

    jipange JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2015
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chadema naona kama pesa hamna sion matangazo wala mabango makubwa na vipeperushi wala media coverage kwenye tv na radio.tupo tayari kuchanga wekeni mpesa,tigo pesa etc tuchange pesa.binafsi nipo tayari kutua 1m kwa ajili ya ukombozi
     
  19. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2015
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Wazo zuri. Kampeni za Chadema zimepoa sana
     
  20. Daby

    Daby JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2015
    Joined: Oct 26, 2014
    Messages: 3,184
    Likes Received: 2,657
    Trophy Points: 280
    Wazo zuri saaana
     
Loading...