Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changia CHADEMA Kupitia No 15710, Kuwa Sehemu ya Ukombozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Nov 28, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimefurahi kwamba kwenye website ya chadema kuna namba 15710 unaweza kuchangia pesa moja kwa moja na unashiriki katika ukombozi. Kama ni mteja wa tigo, voda au airtel tuma neno chadema kwenda no 15710 na utakuwa umechangia sh 350. Hawajataja tigo kweye web ila ukituma inakubali.

    Nawakumbusha tena chadema, tupo wengi wakereketwa wa mageuzi tumechoshwa na ccm. Anzisheni harambee maalum kwa njia ya simu ili tuweze kuchangia unzishwaji wa TV, Radio na Gazeti la chadema. Mkitangaza vizuri kwenye magazeti, mikutano ya hadhara, TV , Radio na mitandao ya kijamii kama hii mtaweza kupata bilions na tutakuwa na vyombo vyetu vya habari. Mkianzisha tu siku ya kwanza nitatoa 100,000 na wengine wengi wapo tayari. Do something before it is too late plzzzzzzzzzzzzzzz.
     
  2. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aliyenacho anaongezewa...posho wanazopata haziwatoshi tuwaongezee na za kwetu!! Kweli tanzania ya wezi tu. mimi siko tayari kutajirisha chama cha wachaga wa kishimundu..wizi mtupu. Ukombozi wa nchi hiii hauko mikononi mwa chadema. Tuwachangie afu waingie mitini kam babu wa loliondo.. Acheni wizi. Watanzania sio mbumbumbu..
     
  3. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chadema hii ya MUAFAKA aka CAF mke mwenza..?
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu, ninawapongeza cdm kwa hiyo hatua. Sio jambo dogo ingawa najua limeanza kabla ya uchaguzi mwaka jana. Binafsi nakubaliana na wewe kuhusu cdm tv. Natamani wafungue a separate number for that na nipo tayari kuchangia 100,000! That is for real na ninaisubiri kwa hamu kubwa sana. Namwomba sana Regia Mtema na Dr. W P. Slaa waseme lolote hapa maana ni Members hapa na ni wahusika wakuu kwenye hili.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Sipo tayari kuwachangia wachaga. Ruzuku wanazopewa wanafanyia nini?

    Posho wanazopewa wanafanyia nini?.

    Huu ni wizi wa wazi wazi. Sipo tayari kuchangia hata kumi.
     
  6. josam

    josam JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja kuchangia CHADEMA na maoni ya ndg kuanzisha vyombo vyake vya habari
     
  7. N

    N series Senior Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli ukerewe ni ukerewe tu. . . !
    Hvi kumbe bado akili yako haijafunguka?
    Na bado unatumia mtumbwi kufikiri?
    Kweli kilaza wew. . . !
    Wew Product ya cameroon sio?
     
  8. S

    Stany JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naunga mkono hoja
     
  9. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CDM kitachangiwa na wananchi wa kawaida na si mafisadi waliokubuu ndani ya CCM, swala la wewe kuwa na hasira na CDM inaonyesha CDM anakupokonya maslahi yako au ya baba yako au ya mama yako au mjomba n.k.....

    Tuachie CDM yetu sisi watatzania wa kawaida tuliochoshwa na ukoloni wa CCM,

    Naunga mkono hoja, Peoples power..............
     
  10. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duniani kuna watu na viatu kweli, haki'anani!
    Mimi nina wasi wasi humu ndani kuna watu wana usernames mbilimbili, siamini kama umejiunga 2 weeks ago.
    Maana huna tofauti na kina FF, Rajeo, Ritz na wengine wenye magamba ya type yako.
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja !viva Chadema viva makamanda wote!
     
  12. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sina shaka na weewe nahisi unatumia masaburi kufikiri,haujalazimishwa sijaona haja ya uo udaku.
     
  13. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,406
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Siungi mkono hojo.Naomba dr w.p slaa aniahidi kutopokea mshahara wa sh 7.3 m kwa mwezi na marupurupu kemkem hapo nitachangia.Hivi nyinyi mnaotaka tuchangie cdm mnakumbuka vizuri kilichompoteza Chacha Wangwe?.Pesa inaliwa makao makuu na wajanja kwa kisingizio cha harakat za ukombozi,kumbe ni harakat za tumboni.
     
  14. M

    MWANAKASULU Senior Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NAUNGA MKONO HOJA KWANI KUWA NA VYOMBO VYA HABARI VYA CDM NI SEHEMU MHIMU WA KUFIKISHA UJUMBE WA CDM MOJA KWA MOJA KWA WANANCHI BILA KUCHUJWA WALA KUCHAKACHULIWA. MFANO TBC1 HUWA HAIONESHI VYA KULIDHISHA MAANDAMANO YA CDM/MIKUTANO YA CDM.HATA WAKIONESHA NI FASTER ET HBR IMEISHA.HILI WAZO NI ZURI TENA VIONGOZI WA CHADEMA HAKIKISHENI KABLA YA UCHAGUZ WA SERIKALI ZA MITAA CDM IWE NA KITUO CHA REDIO,KITAKACHOKUWA NA UWEZO WA KUSIKILIZWA VIJJ VYOTE VYA TZ COZ VITUO VINGI VYA REDIO VINAISHIA MIKOA KADHAA TENA MIJINI TU AMBAPO KAZI KUBWA IKO VIJIJINI.

    :spy: :A S 465:
     
  15. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ms/mr. twahil,....
    Pole sana!
    Wenye kupenda ukombozi tutachangia tu...tutachanga mpaka tupate vyombo huru ambavyo vitasaidia kuwaelimisha watz wajitambue hasa watu kama wewe ili waelewe kuwa hata kama wanafaidi makombo ya mafisadi hayadumu...wasioelewa nisemayo wakawaulize watu wa igunga,monduli na musoma vijijini hasa kipindi hiki cha njaa.
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Watanzania wenzangu Chadema wanataka kuchangiwa nini tena, wakati bungeni posho imeongezwa kutoka 70,000 hadi 200,000, kwa siku...
     
  17. p

    politiki JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    imeshasemwa ni mchango wa hiyari jamani nyie wabongo wengine vipi ? mabilioni yanaliwa kila siku na wajanja serikalini mbona upigi
    kelele tena zinazoliwa ni za kwa ajili ya kuwekea dawa mahospitalini na kadhalika nenda basi kamfungulie kesi chenge kwa kuiba mabilioni ya shillingi na kuyaficha nje ya nchi kama kweli una uchungu na pesa za wananchi. once again huu ni mchango wa hiyari.
     
  18. J

    Jahnido Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    harakati gani za ukombozi mkuu. Ukombozi wa kuwajaza ndg zao na watoto kwenye ubunge viti maalum.

    Nakuunga mkono mkuu.
     
  20. i

    ibange JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kikubwa tunawaomba viongozi wa chadema wachukulie seriously wazo hili
     
Loading...