Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Changes on the fingers" Lema kuanza kuifumua CCM - Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Apr 29, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Baada ya Kuibomoa CCM kanda ya Kazikazini na kanda ya Ziwa sasa ni zamu ya Dar, Lema kuanza kwa kuzindua mabadiliko kupitia kiganja, Lengo ni kuwafikia watanzania wengi zaidi wenye access na mitandao mbali mbali ambao kwa njia moja ama nyingine hushindwa kufika kwenye mikutano ya ukombozi wa taifa lao…
     
  2. m

    mjanja1 Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haujasomeka mkuu
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    CHADEMA INATAKIWA KUPIGA KAMBI YA KUDUMU DAR, DODOMA, TANGA NA KUSINI... hii mikoa ina mavuvuzela wengi mno ambao bado wapo ccm na hawajui kwanini
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ndiyo hivyo kambi inaanza Dar....
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwa mtu mjanja kama wewe siamini kabisa kuwa hujanisoma hebu soma tena upya....
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mi nimeelewa,lema amekuja na mpango wa kumwaga sumu via mitandao,ANA 'LOUNCH' DAR.,Pamoja kamanda.GOD BLESS godbless Lema.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Pamoja sana mkuu...................
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mungu ampe maisha marefu Godbless Lema.Tena naombea mahakama ya rufaa ichelewe kutoa hukumu yake.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Bila shaka huu moto hauzimiki ni mpaka kieleweke.

    Lango hadi lango!

    Viva Chama cha Demokrasia na Maendeleo!
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wa kuuzima ni mwenyezi Mungu tu....
     
  11. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa Makinda na Pinda lini?
     
  12. N

    Ndole JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Elezea zaidi. Sijakuelewa. Anazindua nini, wapi na lini? Tafadhali ongeza nyama kwenye ujumbe wako..
     
  13. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    M4C ifike na Morogoro pia,majority ya watu wa huku hawatofautiani sana na watu wa Dar,Dodoma na Tanga!wanahitaji ukombozi wa kifikra
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    gud newz
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Hapo dar panahitaji nguvu kubwa mno,kwa sababu watu wa hapo bado wako gizani sana,
    Kamanda cheza nao hao mpaka wabadirike.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    huko mbona shwari, ngome ya ccm kwasasa imebaki mikoa ya pwani na hii ndiyo ashughulike nayo kwanza...
     
  17. S

    Sultani kambe Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I real appreciate this guy from ma heart though am CCM member...every section of his mental and physical apperance he is good at all., long live Lema
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kAMA BIBI ZETU VIJIJINI WAMEISHITUKIA CCM KWANINI ISIWE DAR AMBAKO KUNA MAGAZETI, TV,RADIO, MITANDAO.... TENA MIMI NAONA DAR NI RAHISI SANA KUWA ELIMISHA....
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Dar es Salaam mtakuwa sehemu gani?
     
  20. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu unataka ukapate sala ya toba kabisa ukijukishwa?
     
Loading...