Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changes changes changes changes changes

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Suma mziwanda kageye, Sep 6, 2012.

  1. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaada kwa anayefaham procedure za ku change course chuo especially kwa udsm inakuaje?
     
  2. d

    de gscom Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaweza badili kutoka course yyte kwenda education,lakini kwa course nyingine sahau.hii ni kwa udsm pekee
     
Loading...