Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changes are around the corner lets we go a head

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, Jan 7, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    To all real freedom fighters,
    haya yanayotokea Arusha ni ushahidi tosha kuwa mabadiloko yanakuja nchi kwetu, True freedom real Independence is coming.

    Tukirejea historia inaonyesha kuwa kwenye mapambano kama haya ushindi upo unakuja, lets learn from Kenya na kwengineko kote, hata wahenga walinena "amani ya kweli haipatikani mpaka kwa ncha ya upanga"

    Kwa wanaharakati tusikate tamaa wala kuogopa ushindi unakuja very soon japo serikali na viongozi wanahitajika kuchukua hatua madhubuti kuhakikisha damu haimwagiki bila kuwepo kwa sababu za msingi na pale inapoweza zuirika hatua stahiki zichukuliwe

    Bravooo CHADEMA, Bravooo CUF Bravoo freedom fighters
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Umemaliza darasa la ngapi ndugu yangu. Naona kiingereza kwenye TOPIC kina malyenge.
     
Loading...