Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changes 4 new generation

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Comi, Jun 16, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Kutokana na hali ya wananchi watanzania kuwa mbaya katika miaka ya nyuma sasa wanahitaji mabadiliko ya nguvu na ya haraka ambayo wazee waliozoea kusema vijana taifa la kesho, je serikali iko tayari kwenda na kasi hii?.

    Tafakari na chukua hatua ili tutike hapa tulipo, siasa safi inaletwa na wewe, amani inaletwa na wewe, endelea ...........
     
  2. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna muda wa kupoteza kwani muda wa kuishi umepungua sana bora vitu vifanyike mapema kwa muda huu uliopo.
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Tuchukue hatua gani sasa?
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni kweli lakini kajipange uiweke vizuri thread yako ivutie
     
Loading...