Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

change your name

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mndengereko, Feb 21, 2012.

  1. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    nataka nibadilshe jina langu wadau naona hili limekaa too much official nakosa uhuru wa kuanf=dika vi2 so sensitive plz kwa yeyote anayejua anisaidie utaratibu
     
  2. engineerm

    engineerm Senior Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fungua jukwaa la siasa,ukifungua pale juu utakuta kuna haya maandishi'' Announcement:Karibu JamiiForums.com (A Welcome Note) Invisible (Robot)'' Then click neno ''invisible'',then tuma messege kuwa unataka kubadilisha jina pia mpe jina mpya unalotaka kulitumia,then baada ya dakika 10 tu litabadilishwa.all the best mkuu.


     
  3. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    ukitaka kubadilisha jina lako cha kufanya ni kuwaandikia SMS admins!
    NOTE: ukishawapa taarifa kuwa unahitaji jina flan then after sometimes ukitaka ku-login utapidi uweke ilo jina ulilowaomba wakubadilishie.. Unles otherwise ivyo ndivyo nijuavyo..
     
  4. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Umeshabadiri au Kirondomara?

    Ila mie sina uhakika kwani ukibadili jina old posts zako zitaondoka?

    As umejitangaza wengine kama sie itakuwa rahisi mtu kukufatilia kama anataka kwa kuangalia mengi. Ulijiunga lini activity zako za jina la zamani hadi dakika za posts zako etc

    Sasa kwa usalama wako wasiliana na Invisible pia muombe akusaidie kudeleta chochote kitakachokuweka bado katika jina la zamani.

    Ila kwa nini hukufungua account ingine ukawa na MBILI ya wewe uiache na ya ubaya?
     
Loading...