Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

changanyikiwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by afrodenzi, Mar 14, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Eti jamami mtu unaweza kuwa umechanganyikiwa
    Lakini huhisi au huoni kama umechanganyikiwa??
    Kila anayekuzunguka ndugu,jamaa na marafiki wanakwambia your not normal..
    lakini we unahisi uko fresh tu...
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Inawezekana
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duuh JF
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    anaechanganyikiwa hua hajijui always ila kuchanganyikiwa kukiisha ndipo anapojijua baada ya kujua au kuona aliyoyafanya kipindi alipochanganyikiwa
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    napinga hili kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    Hujijua mwanzoni ila with time hushindwa kutambua kama wanachanganyikiwa
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Duuhh
    hivi kumbe
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Una elekea unaelewa
    na vipi kama unahisi fresh masaa yote
    lakini kila anayekuzunguka anasema
    u have change a lot..
    and u don't think straight...
     
  8. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kabisa mydr,,ngoja narudi............
     
  9. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yap dat can happen to any one my sis....
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kabisa AD,
    Yani unaweza ukawa unafanya jambo wewe unaona upo sahihi kabisa,
    huoni ulipokosea katika hicho ukifanyacho, unaona unayo haki kabisa,
    Hata mtu akikusema unaona anakuonea. Lakini baada ya muda unaweza ukajitambua,
    Au ukajifikiria vizuri ukajikuta unaona kweli nilichanganyikiwa kwa nini nilifanya hivi au kwa nini,
    nilikuwa silioni hili?

    Nashauri hivi, wakati watu wakikusema sana, umechanganyikiwa ktk jambo fulani,
    Jaribu kutafuta nafasi na muda wa kufikiria na kutafakari kile wanachokisema.
    Halafu ulinganishe na kile unachokiamini au msimamo wako katika hilo wanalolisema.
    Unaweza kujikuta unajitambua mapema kuliko kutokufanya hivyo.
     
  11. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kweli kwasababu mtu aliechanganyikiwa huwa anaona anachokifanya ni sahihi kwake na watu wa nje ndio huwa wanaoona kwamba sio sahihi kwa hiyo wanaanza kumwambia kwamba wewe umechanganyikiwa na yeye atakataa wewe angalia wanaume wengi wanaofanywaga mazezeta na wake zao au ambao huwa wanachanganyikiwa sana na mapenzi utakuta anasema kwamba mimi sijachanganyikiwa ila watu wa nje ndio wanaomuona kwamba huyu jamaa kachanganyikiwa sana kwa yule mwanamke na ukimuuliza mwenyewe anakuambia kwamba sijachanganyikiwa bali nimependa
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...wanaku judge vibaya hao. kuchanganyikiwa ni kupoteza uwezo wa kujitambua.
    Mwenyewe si unajua nini unafanya? Wasikuchanganye bana.

     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    My dia

    Binadamu anafanya maamuzi yote kupitia ktk ubongo ambao ni sehemu ya kuu ya kichwa. Binadamu akishindwa kufanya maamuzi sahihi kama alivyozoeleka basi mara nyingi huwa mtu ana msongo wa mawazo mengi kichwani ambao unaathiri uwezo wa ubongo kufanya kazi sawasawa. Ukiwa na mawazo hayo umakini unapungua, matokeo yake unafanya kazi zako kwa makosa mengi na maamuzi yako pia yanakuwa yana uwalakin na mwishowe watu wanakosa imani na matendo yako hata kama yatakuwa sahihi. Na kama hujayapatia ufumbuzi hayo mambo yanayokupa msongo wa mawazo basi automatically yataendelea kukusumbua kila siku

    Tiba kuu ni kufahamu kwanza kitu gani kinakusumbua kimawazo au kiliwahi kukusumbua kimawazo. Then tafuta ufumbuzi wa hayo matatizo ikiwa pamoja na kupata ushauri kutoka sehemu mbalimbali, kama vile hapa JF.
     
  14. H

    Hamuyu Senior Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata kichaa nayetembea uchi barabarani anajiona yuko sawa, na wale wote anao waona wamevaa nguo anawaona ndio wamechanganyikiwa, inakua hivyo na mara nyingi unajiona wewe unakua uka akili nyingi sana na wengine unawaona mataaira.
     
  15. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa.
    Kwani ukishachanganyikiwa sasa utajua mud huo umechanganyikiwa?
    Ukizinduka ndio utakumbuka ulichanganyikiwa.
    Mifano ipo mingi kwa haya maisha tuliopo ya kibongo.
    Tafakari utajua kama ukichanganyikiwa unajijua!!!.
     
  16. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nadhani kuchanganyikiwa kuna viwango. watu hawachanganyikiwi wote kwa level moja. kuna wale wanajielewa, na wengine hawajielewi. Ila all in all, kama wakati wa kufanya jambo unajiskia mwepesi na unatamani ukifanya pale tu unapo kifikiria, na kama unahisi furaha kubwa ya kuact haraka bila kujiuliza sana na kama ukiambiwa sio sawa unakereka sana kupita kiasi basi ogopa: chances are high umeanza kuchanganyikiwa. na sio lazima iwe permanent. kama inatokea mara kwa mara, hata kama mara nyingine husikii hivo, we anza kupata ushauri wa daktari.
     
  17. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Inawezekana sana tu......................
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hiyo ipo sana.

    Jee unaweza wewe mwenyewe kujiona umechanganyikiwa lakini watu wasidhani hivyo?
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    inawezekana kabisa dear wakati mwingine vichwa vinashindwa kubeba yale tunayokutana nayo ,especially pale yanapojirudia rudia waeza kujiona kabisa umekuwa mtu wa aina nyingine au usijitambue mpaka uambiwe na watu wengine.
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Uwezekano ni mkubwa kuwa wao ndiyo wamechanganyikiwa.
    Kama mtu amechanganyikiwa haisaidii hata ukimwambia, manake hatakuelewa.
    Sasa kama watu wakikuambia kuwa umechanganyikiwa na ukaweza kuwaelewa (hadi kufikia kujiuliza kama ni kweli) basi hujachanganyikiwa wewe. Bali wao ndiyo wamechanganyikiwa na wanajaribu "ku-cry for help"... Wasaidie ili wasizidi kuchanganyikiwa!

    Hii ni kama ilivyo kwa Mlevi kumcheka mwenzake kuwa kalewa, kumbe yeye ndiyo amelewa zaidi...
     
Loading...