Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changanya baba changanya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by matamvua, Nov 15, 2011.

  1. m

    matamvua Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Msukuma mmoja aliyekuwa mcha mungu alioa kwa mbwembwe huko kijijini kwao wilaya ya Bariadi. Baada ya miezi mitatu mkewe akamfuata mama mkwe akilalamika kuwa tokea aolewe hajawahi kupata unyumba toka kwa mumewe. Mama akamueleza Baba kuwa kijana huyu hafanyi chochote na mkewe analalamika kutaka kudai talaka. Basi baba wa kijana huyo wa kisukuma akamuita kijana kumpa maelekezo jinsi ya ku- do. Kijana akaambiwa akisikia mdundo wa ngoma usiku aingize uume kwa mkewe na anesenese kwa kadiri ngoma itakavyo dunda. Basi ikafika wakati kijana akaona mdundo wa ngoma unopigwa na baba yake ni taratibu tofauti na kasi yake baada ya kunogewa ndipo aliposema "changanya baba changanya"
     
  2. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaaa !
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    heheheeeeeee, misukuma bwana, ndo maana ikija Tanga inalowea
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    duuuh!! so funy
     
  5. African220

    African220 Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hiyo kali mkuu
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haloooooooooooo Hiyo nimeipenda....
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Heeeee...
     
  8. m

    mzighani Senior Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sawa nimekupata mkuu
     
  9. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hahahahahahahahahahahahahhahahahaha..mkuu umenimaliza kwa hii.nukta
     
  10. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ok,kumbe Naz toto la kitanga!Cool
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ile kitu sijui Mungu kaiweka sukari au? Nalog off
     
Loading...