Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

changamoto

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by materu74, Nov 7, 2011.

  1. m

    materu74 Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napenda kujua neno'kaa vizuri' kwa wanawake linaimanisha nini?! Kwa sababu mchana ukimwambia mwanamke kaa vizuri anabana miguu! Lakini usiku ukimwambia kaa vizuri anapanua miguu!
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Yaani unafika tu na stori za ajabu ajabu!

    Hebu amkia kwanza wakongwe wa humu JF; anyway, karibu jamvini materu74
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Raha kweli kufikiri kwa masaburi hasa yanapokuwa madogo kama nukta. Hongera umejishindia tuzo ya kutumia masaburi kufikiri kwa mwaka huu na ujao.
     
  4. S

    Senator p JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una mawazo mazur na ynye uwezo wko,ingawa wapo wanaohsi hauko sahihi.poa bna.
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Karibu sana jamvini. cku nyingine uwe unabisha hodi cyo unaingia kichwa kichwa maeneo ya wa2 haya wasije wakakuDAVID KAMERUNI.
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    anajifunza kupost
     
  7. m

    materu74 Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaonyeosha wapenda shikamoo sn,ok shika hiyo moo bac.pia kaka vya ajabu ajabu vinasaidia
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hilo neno nafikiri linategemea mazingira uliyopo na huyu mwanamke kama mwenyewe ulivyoanisha kuwa mchana linaeleweka vingine na usiku vile vile. Ni kama mfano wa kumwambia mwana ndoa, uwe mwaminifu ataelewa kuwa asitembee nje ya ndoa, lakini akiwa kazini na kama kazi yake ni mhasibu ukamwambia kuwa mwaminifu atakuelewa kuwa anatakiwa kutokuiba pesa za kampuni.
    Ni kusoma nyakati tu dogo ....
     
  9. m

    materu74 Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka unaonyesha kwa wa2 kwamba wewe ni muoga kukameruniwa huo co ujanja,miaka nenda rudi 2nakameruniwa hatusemi leo ndio mnaona ishu?
     
  10. m

    materu74 Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka nimekukubali
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    thread nyingine bana, unafungua kwa spiiiidi halafu unakuta ndivyo sivyo
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Inategemea na wakati unapomuambia hivyo!
     
  13. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    heee! is that soo?!!!!:shock:
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hongera!! naona unajitahidi kuongeza rep. power!! huo ndio ujanja! wongo? tehtehteh....... nakukumbusha tena siku nyingine ubishe hodi ndio 2takuona mjanja zaidi.
     
  15. M

    Mamaa Kigogo Senior Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacha ukiazi
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Unaifunga kwa spidi ile ile!
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahaha dah! Umenifumbua macho kuhusu huu usemi. Nalog off
     
Loading...