Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changamoto!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 26, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tafadhali soma uelewe kisha utoe jibu;unapoambiwa au kuona mke,mume,mpenzi amefanya mapenzi na mtu mwingine ni kipi kinachokufanya BP iwe juu?Je ni mautam anayokupa kwenye makasheshe,Je unahisi amekudhalilisha?Je ni mazoea tu ndo yanakuchanganya?Je ni kwa sababu amevunja makubaliano ya kutotoa mwili wake kwa mtu mwingine?Je ni kwa sababu ni dhambi?Coz ule ni mwili wake na ameamua kuutoa kwa mtu mwingine,tatizo kwako nini?Hii ni changamoto kwetu ili kuepuka kufanya mambo kwa mazoea au bila kujiuliza!
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umeoa/umeolewa wewe? kama bado , ukishaoa/ukishaolewa utajua jibu la swali lako.
     
  3. S

    SACoNa Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama una mpenzi, subiri siku moja uone akimmega/kumegwa mwingine. Kitakachokuwa ndani yako yaweza kuwa jibu tosha.
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli. Hakuna jibu la maana hapa. Kuna watu wana wake zaidi ya kumi, tukisema ni mapenzi tunaweza kuwa wrong. Kama ulivyojibiwa hapo juu, SUBIRI YAKUFIKE, ndio utakapojua kwa nini roho inataka kukutoka!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Samahani dear
    siwezi ongelea ya kwenye ndoa

    lakini binafsi nafikiri
    nikwa ajili ya mtu kuvunja ile
    TRUST..(trust is like a virginity you can only break it once)

    pili lile wazo na picha
    mbaya kichwani ya mtu wako na mtu mwingine mambo yote matamu mliofundishana kampa mwingine..

    tatu ni pale mateso ya akili utakayo pitia mwenyewe (MI not good enough)..

    nne ni uwivu wa mpenzi ..
     
  6. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mmh....normal physiological reaction
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Thanx my dear Afro,kwa kuwa na jibu zuri,tatizo watu humu wanakurupuka na kutoa majibu ya ajabu bika kujiuliza hasa sababu ya wao kufanya hivyo,najua kuna maumivu lakini hasa kinachosababisha hayo maumivu ni kipi au ni vingapi?
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee..
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Pia tunaamini kwamna mkishaoana kati yenu mnakuwa mmoja ni mali ya mwenzake tu.
     
  10. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Usiwe na haraka. Ukikua utajua tu.
     
  11. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye red hayo yote ni majibu.
     
Loading...