Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changamoto zinazolikabili jimbo la Siha.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Giddy Mangi, Apr 22, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naomba kwa yeyote mwenye kero/changamoto zinazolikabili jimbo kwani pia ni wilaya mpya na ni eneo pekee lenye hospitali iliyotengwa kwa utoaji tiba ya T.B,ninawiwa kuwa karibu na hii wilaya na jimbo hili naomba msaada wa wana Jf.
     
  2. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Changamoto ni nyingi mkuu,barabara sio za uhakika,kwa mfano barabara inayotoka kia hadi sanya juu kupitia naibilie ni mbaya pamoja na kutengea pesa za kuifanyia matengenezo ela ililiwa na hakuna kilichofanyika,for more info ni pm.
    2.uharibifu mkubwa wa mazingira,haswa kwenye maeneo ya sinyai
    3.kuhakikisha ranchi ya west kilimanjaro ambayo ipo mbioni kuuzwa wanasia wanapewa kipaumbele
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwanza ungetujuza wewe ni nani hapo siha ili hzo changamoto uzifanye je.
    Pili kuweka record vzur siha siyo wilaya mpya bali ni jimbo ndani ya wilaya ya hai.
     
Loading...