Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changamoto ninazopata baada ya kuhitimu chuo kikuu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Damson88, Sep 30, 2012.

  1. Damson88

    Damson88 JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu zangu wana JF, mimi ni mhitimu wa chuo kimoja hapa nchini,nimesomea mambo ya ujasiriamali haswa hivyo inabidi nijiajiri mara baada ya kuhitimu na muda wenyewe ndiyo huu. Ubunifu ninao tena mkubwa sana bila kusahau kuwajari wateja au wanaohitaji huduma zangu. Mfano-na design website, fundi computer n.k. Sasa swali linakuja hivi:- nikiajiriwa(kama ajira zipo) ntafanya kitengo gani? maana mimi ni mtu anayepaswa kujiajiri. Je, mtaji wa kuanzisha biashara ntaupataje? Au niende jeshini TPDF? naomba mwongozo na mawazo yenu nayaheshimu sana. Ahsante! :shut-mouth:
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona umeisha jibiwa kwenye Jukwaa la Biashara
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,721
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Ndo madhara ya sera mbovu za ajira ...mnawafundisha vijana ujasiriamali na wakati hamna mipango ya kuwasaidia kuwa wajasiriamali,serikali dhaifu.
     
  4. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kanunue kazi ingawa elimu umekopa
     
  5. Damson88

    Damson88 JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndiyo ushauri nimeupata ,sema tu najaribu kuchambua na kukusanya hoja mbalimbali mkuu
     
  6. Damson88

    Damson88 JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi kweli kweli
     
  7. Damson88

    Damson88 JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya kulitambua hili 2najisaidiaje? Najua lipo fungu kwa ajili ya wajasiriamali
     
  8. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hii nimeipenda. Tutafika tu lkn
     
  9. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    haya ndo maisha bora kwa kila mtanzania...watanzania tutajuta kuchagua nyinyiemu...
     
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    lakin kaka we si mjasiamali ina maana huna mbinu za kijasiriamali??? unden group na wenzako mliomaliza nao then mkope au mtafute jins...tumia elimu yako mkuu!!!
     
  11. e

    enoc Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka kwa hapa tz kujiajr n vgum sana sana coz hapana mpango kwa mfano nch ka Uganda n vgum lakn sio sana coz mpango n hpo, tz elm n kwa ajr ya kujriwa 2, huo ndo ukwel ko njia rahc n kuajriwa baada ya hapo ukkaasawa unajiajr. swala la kujiar n gum kila sehem ila n zaid kwako wewe ulye kwsha zoea kupokea 7500 /day usiyo hfanyia kaz na unaona kuingiza 3000 kwa cku ulyo ifanyia kaz n ndogo ucrias n muhm tena san
     
  12. e

    enoc Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kajbiwa yanakhusu nn؟‎ je kama hajardhika, bhana ehee so lazma uchangie 'just thinks then take step ahead' maon 2
     
Loading...