Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changamoto na Fusra kwa Wasanii Wetu wa Tanzania

Discussion in 'Entertainment' started by Mtazamaji, Dec 13, 2010.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wasanii wetu( Music, Video) bado wanakazania kuuza CD. Muelekeo unaonyesha mauzi ya ya CD yanazidi kupungua sababuya furana teknolojia mbali mbali zinazoibuka kama

    • Internet na Online shipping
    Internt na online shoping imeleta fursa ya kuuza soft copy. Wasaanii wa nje walikuwa wnapoteza kiasi kikubwa cha pesa kutokana na piracy lakini kuwepo kwa kwenye internet kwa kazi zao katika softcopy kwenye website kama Amazon,Ebay kumesaidia japo kidogo kuwaletea kipato.

    Nawapa changamoto washirikiane na wadau wajaribu kuuza kazi zao online pia.

    Sasa kwa wasanii watanzania hali ni mbaya zaidi sababu mfano watanzania walio nje hawana urahisi wa kupata CD za wasanii wa kitanzania. kama mtanzania anataka kuchanagia kwa kununua kazi halali ya msanii afanyeje.??!!!!!

    Hakuna jibu zaidi ya piracy sababu ndio njia iliyo accesible.


    Nawapa changamoto washirikiane na wadau waangalie uwezekanao wa kuuza kazi zao
    online pia. watajipataia japo visenti


    • Je jamii forum haiwezi kusaidia kuuza soft copy ya baadhi ya mizki wakapata % ya mauazo na msanii akapata % fulani
    What do u have to add ,suggest, advice ,critize on my observtion?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Just sing my friend!
     
  3. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hata huko wataibiwa tu,kwanza hapa mtaani kwetu mtu mmoja akinunua wimbo ndani ya siku mbili kopi zipo zaidi ya 70.
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    But something is beeter than nothing. Wanamuziki wa ulaya walikuwa wanasita kwa kigezo hicho hicho kuwa kuuza miziki online kutapunguza mauzo kumbe sio.
    Hata kama wataibiwa part yasolution jinsi ya kupunguza share ya illegal copies and downloads kwenye soko ni kwenda online.

    Opportunity ipo hatumiki . Ni kutokwenda na wakati kuna muda utafika mauzo ya msanii yatakuwa hayahesbiwi kwa CD bali kwa Donwloads.
     
Loading...