Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changamoto kwa wahitimu vyuo vikuu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Damson88, Sep 30, 2012.

  1. Damson88

    Damson88 JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu zangu wana JF, mimi ni mhitimu wa chuo kimoja hapa nchini,nimesomea mambo ya ujasiriamali haswa hivyo inabidi nijiajiri mara baada ya kuhitimu na muda wenyewe ndiyo huu. Ubunifu ninao tena mkubwa sana bila kusahau kuwajari wateja au wanaohitaji huduma zangu. Mfano-na design website, fundi computer n.k. Sasa swali linakuja hivi:- nikiajiriwa(kama ajira zipo) ntafanya kitengo gani? maana mimi ni mtu anayepaswa kujiajiri. Je, mtaji wa kuanzisha biashara ntaupataje? Au niende jeshini TPDF? naomba mwongozo na mawazo yenu nayaheshimu sana. Ahsante! ​
     
  2. l

    lito saint Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa maisha ya sasa ni bora ujiajiri kaka tumia ubunifu na elimu yako vizuri, suala la mtaji itakubidi uanze na kile kidogo ulicho nacho, wengi waliofanikiwa walianza na kidogo wakakiendeleza, kupata mikopo nowdays masharti magumu especially ukiwa ujaanza, cha muhimu mtangulize Mungu katika maisha yako!
     
  3. Damson88

    Damson88 JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli wew lito angel...nashukhuru sana kwa mchango wako wa kimawazo na uliyoandika ni ukweli kabisa kwa hali tuliyonayo
     
Loading...