Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

changamoto kidato vha nne

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KALEBE, Oct 14, 2012.

  1. K

    KALEBE JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    ni mara nyingine tena wdogo zetu wanakaa kwa ajili ya mtihani wao wa kidato cha nne changamoto ikiwa ni je matokeo ya kipindi hiki yatakuwaje je yataendelea kuwa kama yalivyokuwa mwaka jana ambapo shule yenye watu mia mbili kuna div one mbili division two mbili na division three tatu division four themanini and the remaining failure think is the gvt so serious on this golden opportunity au kwa kuwa watoto wao wapo kwenye shule za watawala
     
Loading...